Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
[Tổng số: 22]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn0103842657
Số 13 ngõ 122 đường Láng, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
26/03/2025
vnz000030374
Số 131A phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
22/08/2023
vn0108265354
Số 16 ngách 161 ngõ Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
16/08/2023
vn0102553356
Số 87, ngõ 67 Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
06/03/2023
vn0104261655
Số 114 ngõ 97 phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
28/02/2023
vn0104235503
12/11/2022
vn0107356351
20/10/2022
vn0104358939
05/10/2022
Z111063
vn0108103000
13/06/2022
Z028342
vn0106317381
Số 18 Ngách 221 Ngõ Thịnh Quang, Phố Tây Sơn, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
12/06/2022
Z059454
vn0103655294
Số 404 -C1 Tập thể Vĩnh Hồ, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
12/06/2022
Z022459
vn0102205084
Số 64, ngách 24, ngõ 120, Phố Yên Lãng, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
12/06/2022
Z039448
vn0101661020
Phòng 503 nhà Đ9, tập thể Vĩnh Hồ, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
01/06/2022
Z024043
vn0103002792
13/05/2022
Z016019
vn0100729188
131 Phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
25/04/2022
Z051443
vnz000010160
Số 151 ngõ Thái Thịnh 1, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
16/04/2022
Z031248
vn0102023479
08/10/2018
Z064886
vn0103840258
Số 121 - Ngõ Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Quận Đống đa, Hà Nội
04/10/2018
Z057859
22/06/2018
Z046594
vnz000014690
02/03/2018
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây