Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Châm cứu Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 301 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 211 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 423 gói thầu, trong đó có 205 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 123 gói (với 148 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 344 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 242 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 91 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,62%, Xây lắp 10,81%, Tư vấn 5,41%, Phi tư vấn 11,49%, Hỗn hợp 0,68%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 531.154.961.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 425.827.636.684 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Châm cứu Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 301 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,62%, Xây lắp 10,81%, Tư vấn 5,41%, Phi tư vấn 11,49%, Hỗn hợp 0,68%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 531.154.961.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 425.827.636.684 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Châm cứu Trung ương như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 256 KHLCNT trong đó có 198 KHLCNT tự đăng tải, có 58 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 151 TBMT trong đó tự mời thầu 135 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.61% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 4.81% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (3)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 13 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Cung cấp vật tư tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN PHỐI THALLO
22/08/2026 23:59
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Cung cấp hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hóa dược Việt Nam
22/08/2026 23:01
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu TV01/2026: Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ T&T VIỆT NAM
12/08/2026 15:00
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc công trình: Cải tạo, nâng cấp tài sản cố định của Bệnh viện Châm cứu Trung ương năm 2026 với 3 gói thầu.
12/08/2026 14:50
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT gói thầu Thẩm tra hồ sơ quyết toán công trình: Duy tu, sửa chữa tòa nhà 11 tầng, di chuyển cáp cấp nguồn điện và lắp đặt hệ thống bồn cấp nước cho nhà số 1, số 2, số 6 phục vụ công tác giải phóng mặt bằng thi công xây dựng nhà số 4 thuộc dự án Đầu tư xây dựng, cải tạo và nâng cấp Bệnh viện Châm cứu Trung ương với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:31
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa khu điều trị nội trú cho bệnh nhân Khoa ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NGỌC HÀ
11/08/2026 14:26
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu điều trị nội trú cho bệnh nhân Khoa ngoại với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:22
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu, vật tư phục vụ sản xuất thuốc y học cổ truyền "Phục dương đại bổ" năm 2026 với 2 gói thầu.
11/08/2026 09:49
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua mới Máy lọc nước uống trực tiếp (có nuwocs nóng) cho Bệnh viện Châm cứu Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SMART VIỆT
10/08/2026 09:12
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT Mua mới Máy lọc nước uống trực tiếp (có nuwocs nóng) cho Bệnh viện Châm cứu Trung ương với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm, chống dột mái nhà 1A, 1B, nhà 5 tầng, nhà 6 tầng và sửa chữa phòng vệ sinh 606 nhà 6 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BBC HÀ NỘI
06/10/2025 15:53
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu May quần áo chuyên môn và đồ vải phục vụ hoạt động Bệnh viện Châm cứu Trung ương năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ALIGRO
29/07/2025 16:01
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình LED tại Bệnh viện Châm cứu Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ HƯNG THỊNH T&T
14/07/2025 15:40
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm, lắp đặt máy lọc nước uống trực tiếp (có nước nóng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SMART VIỆT
04/07/2025 16:25
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Chi phí vận chuyển, xử lý rác thải nguy hại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG ETC
02/07/2025 10:47
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt Quý III, IV năm 2025 cho Bệnh viện Châm cứu Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Môi trường Đô thị Hà Nội
02/07/2025 10:42
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED tại Bệnh viện Châm cứu Trung ương với 1 gói thầu.
01/07/2025 11:49
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố KQMT gói thầu May quần áo chuyên môn và đồ vải phục vụ hoạt động Bệnh viện Châm cứu Trung ương năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:20
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 11: Lập Hồ sơ báo cáo đề xuất cấp Giấy phép môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÚC LINH XANH
26/06/2025 10:46
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm và cải tạo khu sân khấu hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BBC HÀ NỘI
23/06/2025 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Cung cấp vật tư tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN PHỐI THALLO
22/08/2026 23:59
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Cung cấp hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hóa dược Việt Nam
22/08/2026 23:01
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu TV01/2026: Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ T&T VIỆT NAM
12/08/2026 15:00
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc công trình: Cải tạo, nâng cấp tài sản cố định của Bệnh viện Châm cứu Trung ương năm 2026 với 3 gói thầu.
12/08/2026 14:50
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT gói thầu Thẩm tra hồ sơ quyết toán công trình: Duy tu, sửa chữa tòa nhà 11 tầng, di chuyển cáp cấp nguồn điện và lắp đặt hệ thống bồn cấp nước cho nhà số 1, số 2, số 6 phục vụ công tác giải phóng mặt bằng thi công xây dựng nhà số 4 thuộc dự án Đầu tư xây dựng, cải tạo và nâng cấp Bệnh viện Châm cứu Trung ương với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:31
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa khu điều trị nội trú cho bệnh nhân Khoa ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NGỌC HÀ
11/08/2026 14:26
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu điều trị nội trú cho bệnh nhân Khoa ngoại với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:22
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu, vật tư phục vụ sản xuất thuốc y học cổ truyền "Phục dương đại bổ" năm 2026 với 2 gói thầu.
11/08/2026 09:49
Bệnh viện Châm cứu Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua mới Máy lọc nước uống trực tiếp (có nuwocs nóng) cho Bệnh viện Châm cứu Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SMART VIỆT
10/08/2026 09:12
Bệnh viện Châm cứu Trung ương đăng tải KHLCNT Mua mới Máy lọc nước uống trực tiếp (có nuwocs nóng) cho Bệnh viện Châm cứu Trung ương với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Châm cứu Trung ương đã đăng tải 211 KHLCNT, trong đó có 423 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Châm cứu Trung ương đã đăng tải 148 TBMT trong 123 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 135 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Châm cứu Trung ương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Châm cứu Trung ương đã đăng tải 344 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 344 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 242 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Châm cứu Trung ương có quan hệ với 301 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Châm cứu Trung ương có quan hệ với 42 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Châm cứu Trung ương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tôn giáo của tôi dựa trên chân lý và bất bạo lực. Chân lý là Chúa của tôi. Bất bạo lực là cách để nhận thức Người. "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.