Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.529.890.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.405.537.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.529.890.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.405.537.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 7:Vật tư xây lắp vườn ươm và hệ thống tưới của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
13/09/2022 18:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải TBMT gói thầu số 7:Vật tư xây lắp vườn ươm và hệ thống tưới của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 18:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón thực hiện dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ trồng Keo lai nuôi cấy mô tại tỉnh Quảng Nam để phát triển rừng trồng cây gỗ lớn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
30/07/2022 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Phân bón của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Vu Gia
27/07/2022 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5:Túi bầu và giá thể của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG LÂM NGHIỆP NAM GIANG
18/07/2022 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải TBMT Mua phân bón thực hiện dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ trồng Keo lai nuôi cấy mô tại tỉnh Quảng Nam để phát triển rừng trồng cây gỗ lớn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/07/2022 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5:Túi bầu và giá thể của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
28/06/2022 20:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cây giống của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên Cứu Giống Và Công Nghệ Sinh Học Lâm Nghiệp
30/03/2022 18:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4:Hóa chất và dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT S.N.C
23/03/2022 14:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cây giống của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
10/03/2022 19:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT công bố kết quả gói thầu gói thầu số 7:Vật tư xây lắp vườn ươm và hệ thống tưới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG LÂM NGHIỆP NAM GIANG
13/09/2022 18:05
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT công bố KQMT gói thầu gói thầu số 7:Vật tư xây lắp vườn ươm và hệ thống tưới với 1 nhà thầu tham gia.
31/08/2022 15:17
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đăng tải TBMT gói thầu số 7:Vật tư xây lắp vườn ươm và hệ thống tưới theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 18:41
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT công bố kết quả gói thầu Mua phân bón thực hiện dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ trồng Keo lai nuôi cấy mô tại tỉnh Quảng Nam để phát triển rừng trồng cây gỗ lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Vu Gia
30/07/2022 09:07
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Vu Gia
27/07/2022 09:01
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT công bố KQMT gói thầu Mua phân bón thực hiện dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ trồng Keo lai nuôi cấy mô tại tỉnh Quảng Nam để phát triển rừng trồng cây gỗ lớn với 1 nhà thầu tham gia.
26/07/2022 16:38
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5:Túi bầu và giá thể.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG LÂM NGHIỆP NAM GIANG
18/07/2022 16:47
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Phân bón với 1 nhà thầu tham gia.
18/07/2022 15:31
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đăng tải TBMT Mua phân bón thực hiện dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ trồng Keo lai nuôi cấy mô tại tỉnh Quảng Nam để phát triển rừng trồng cây gỗ lớn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/07/2022 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 7:Vật tư xây lắp vườn ươm và hệ thống tưới của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
13/09/2022 18:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải TBMT gói thầu số 7:Vật tư xây lắp vườn ươm và hệ thống tưới của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 18:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón thực hiện dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ trồng Keo lai nuôi cấy mô tại tỉnh Quảng Nam để phát triển rừng trồng cây gỗ lớn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
30/07/2022 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Phân bón của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Vu Gia
27/07/2022 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5:Túi bầu và giá thể của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG LÂM NGHIỆP NAM GIANG
18/07/2022 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải TBMT Mua phân bón thực hiện dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ trồng Keo lai nuôi cấy mô tại tỉnh Quảng Nam để phát triển rừng trồng cây gỗ lớn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/07/2022 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5:Túi bầu và giá thể của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
28/06/2022 20:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cây giống của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên Cứu Giống Và Công Nghệ Sinh Học Lâm Nghiệp
30/03/2022 18:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4:Hóa chất và dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT S.N.C
23/03/2022 14:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cây giống của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
10/03/2022 19:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG MỸ PHÁT có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thường người có nhiều việc phải làm và muốn làm, người đó sẽ tìm thấy thời gian nhiều nhất. "
Smiles (Anh)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".