Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.168.606.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.359.773.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.168.606.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.359.773.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CO EM
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00026184
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; điện; cấp - thoát nước) công trình Công nghiệp:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải TBMT MUA SẮM 01 XE Ô TÔ 07 CHỖ NGỒI ĐỂ PHỤC VỤ HOẠT ĐỘNG SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THỦY SẢN HÀ NỘI của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2020 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ MUA SẮM HÀNG HÓA PHỤC VỤ SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THỦY SẢN HÀ NỘI của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với 1 gói thầu.
29/10/2020 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ MUA SẮM HÀNG HÓA PHỤC VỤ SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XNK THỦY SẢN HÀ NỘI của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với 1 gói thầu.
27/10/2020 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ MUA SẮM HÀNG HÓA PHỤC VỤ SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XNK THỦY SẢN HÀ NỘI của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với 1 gói thầu.
27/10/2020 15:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải TBMT Mua sắm vận chuyển và lắp đặt tủ đông gió 500kg/mẻ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2019 09:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm và lắp đặt thiết bị hệ thống tủ đông gió cho CN Công ty CP XNK Thủy sản Hà Nội-Xí nghiệp CB Thủy sản Xuân Thủy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với 4 gói thầu.
05/12/2019 08:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải TBMT Mua sắm vận chuyển và lắp đặt tủ đông gió 500kg/mẻ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2019 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm và lắp đặt thiết bị hệ thống tủ đông gió cho CN Công ty CP XNK Thủy sản Hà Nội-Xí nghiệp CB Thủy sản Xuân Thủy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với 4 gói thầu.
19/11/2019 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM công bố kết quả gói thầu MUA SẮM 01 XE Ô TÔ 07 CHỖ NGỒI ĐỂ PHỤC VỤ HOẠT ĐỘNG SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THỦY SẢN HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Toyota Thăng Long
17/11/2020 11:56
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đăng tải TBMT MUA SẮM 01 XE Ô TÔ 07 CHỖ NGỒI ĐỂ PHỤC VỤ HOẠT ĐỘNG SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THỦY SẢN HÀ NỘI theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2020 09:53
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ MUA SẮM HÀNG HÓA PHỤC VỤ SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THỦY SẢN HÀ NỘI với 1 gói thầu.
29/10/2020 09:31
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ MUA SẮM HÀNG HÓA PHỤC VỤ SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XNK THỦY SẢN HÀ NỘI với 1 gói thầu.
27/10/2020 16:26
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ MUA SẮM HÀNG HÓA PHỤC VỤ SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XNK THỦY SẢN HÀ NỘI với 1 gói thầu.
27/10/2020 15:43
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM công bố kết quả gói thầu Mua sắm vận chuyển và lắp đặt tủ đông gió 500kg/mẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SEATECCO
06/02/2020 17:31
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đăng tải TBMT Mua sắm vận chuyển và lắp đặt tủ đông gió 500kg/mẻ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2019 09:24
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm và lắp đặt thiết bị hệ thống tủ đông gió cho CN Công ty CP XNK Thủy sản Hà Nội-Xí nghiệp CB Thủy sản Xuân Thủy với 4 gói thầu.
05/12/2019 08:58
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đăng tải TBMT Mua sắm vận chuyển và lắp đặt tủ đông gió 500kg/mẻ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2019 15:28
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm và lắp đặt thiết bị hệ thống tủ đông gió cho CN Công ty CP XNK Thủy sản Hà Nội-Xí nghiệp CB Thủy sản Xuân Thủy với 4 gói thầu.
19/11/2019 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải TBMT MUA SẮM 01 XE Ô TÔ 07 CHỖ NGỒI ĐỂ PHỤC VỤ HOẠT ĐỘNG SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THỦY SẢN HÀ NỘI của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2020 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ MUA SẮM HÀNG HÓA PHỤC VỤ SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THỦY SẢN HÀ NỘI của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với 1 gói thầu.
29/10/2020 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ MUA SẮM HÀNG HÓA PHỤC VỤ SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XNK THỦY SẢN HÀ NỘI của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với 1 gói thầu.
27/10/2020 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải KHLCNT ĐẦU TƯ MUA SẮM HÀNG HÓA PHỤC VỤ SẢN XUẤT KINH DOANH CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN XNK THỦY SẢN HÀ NỘI của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với 1 gói thầu.
27/10/2020 15:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải TBMT Mua sắm vận chuyển và lắp đặt tủ đông gió 500kg/mẻ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2019 09:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm và lắp đặt thiết bị hệ thống tủ đông gió cho CN Công ty CP XNK Thủy sản Hà Nội-Xí nghiệp CB Thủy sản Xuân Thủy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với 4 gói thầu.
05/12/2019 08:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải TBMT Mua sắm vận chuyển và lắp đặt tủ đông gió 500kg/mẻ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2019 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm và lắp đặt thiết bị hệ thống tủ đông gió cho CN Công ty CP XNK Thủy sản Hà Nội-Xí nghiệp CB Thủy sản Xuân Thủy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM với 4 gói thầu.
19/11/2019 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Làm quan mà có tính nhàn tản yên vui, công việc tất nhiên trễ nải; làm quan mà đem lòng thương công kế lợi, tâm địa tất nhiên gian tham. "
Lã Khôn
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.