Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 10,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.323.434.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.724.537.216 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 10,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.323.434.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.724.537.216 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 373 gói thầu, trong đó trúng 279 gói, trượt 84 gói, 8 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 1.85% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (57), Bắc Ninh (30), TP.Hồ Chí Minh (13), Đà Nẵng (9), Ninh Bình (9), Hưng Yên (6), Lào Cai (4), Sơn La (3), Quảng Ninh (3), Điện Biên (3), Phú Thọ (3), Đồng Nai (2), Quảng Ngãi (2), Lạng Sơn (2), Lâm Đồng (2), Cần Thơ (1), Đồng Tháp (1), Nghệ An (1), Vĩnh Long (1), Thái Nguyên (1), Thanh Hoá (1), Không xác định (219)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (57), Bắc Ninh (27), TP.Hồ Chí Minh (12), Đà Nẵng (9), Hà Nam (9), Hưng Yên (6), Sơn La (3), Bắc Giang (3), Quảng Ninh (3), Điện Biên (3), Đồng Nai (2), Quảng Ngãi (2), Yên Bái (2), Lào Cai (2), Lạng Sơn (2), Vĩnh Phúc (2), Đắk Nông (2), Cần Thơ (1), Tiền Giang (1), Nghệ An (1), Trà Vinh (1), Bình Dương (1), Thái Nguyên (1), Thanh Hoá (1), Phú Thọ (1), Không xác định (219)
- Có quan hệ với 86 bên mời thầu
- Có quan hệ với 36 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 133 nhà thầu trong 124 gói thầu, thắng 32 gói, thua 84 gói, 7 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 7 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 5 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 212 gói thầu với 30 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm trang thiết bị CNTT cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
12/08/2022 11:29
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 01 xe ô tô cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
12/08/2022 11:26
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải TBMT Đầu tư mua sắm trang thiết bị CNTT cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2022 09:58
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm trang thiết bị CNTT cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel với 1 gói thầu.
19/07/2022 16:19
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm hệ thống đo phơi nhiễm EMF (máy phân tích phổ cầm tay) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Điện tử Tin học Hóa chất
19/07/2022 11:51
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp ghế cho văn phòng làm việc của Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
19/07/2022 11:16
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp rèm cửa cho văn phòng làm việc của Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
19/07/2022 11:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thảm trải sàn cho văn phòng làm việc của Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Nhi Long
19/07/2022 11:09
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Đầu tư xây dựng hạ tầng trạm DNG1017 và DNG1040 cho thuê của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
19/07/2022 10:15
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Đầu tư xây dựng hạ tầng trạm DNG1017 và DNG1040 cho thuê của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LAM NGUYỄN GIA
19/07/2022 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel công bố kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm trang thiết bị CNTT cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÍCH HỢP HỆ THỐNG HOÀNG GIA
12/08/2022 11:29
Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel công bố kết quả gói thầu Mua 01 xe ô tô cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN ĐÔ
12/08/2022 11:26
Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel công bố KQMT gói thầu Đầu tư mua sắm trang thiết bị CNTT cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 15:18
Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đăng tải TBMT Đầu tư mua sắm trang thiết bị CNTT cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2022 09:58
Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm trang thiết bị CNTT cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel với 1 gói thầu.
19/07/2022 16:19
Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel công bố kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm hệ thống đo phơi nhiễm EMF (máy phân tích phổ cầm tay).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Điện tử Tin học Hóa chất
19/07/2022 11:51
Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel công bố kết quả gói thầu Cung cấp ghế cho văn phòng làm việc của Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI RỒNG PHƯƠNG BẮC
19/07/2022 11:16
Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel công bố kết quả gói thầu Cung cấp rèm cửa cho văn phòng làm việc của Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI HÀ MY
19/07/2022 11:14
Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel công bố kết quả gói thầu Cung cấp thảm trải sàn cho văn phòng làm việc của Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Nhi Long
19/07/2022 11:09
Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Đầu tư xây dựng hạ tầng trạm DNG1017 và DNG1040 cho thuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG
19/07/2022 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm trang thiết bị CNTT cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
12/08/2022 11:29
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 01 xe ô tô cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
12/08/2022 11:26
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải TBMT Đầu tư mua sắm trang thiết bị CNTT cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2022 09:58
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm trang thiết bị CNTT cho Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel với 1 gói thầu.
19/07/2022 16:19
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm hệ thống đo phơi nhiễm EMF (máy phân tích phổ cầm tay) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Điện tử Tin học Hóa chất
19/07/2022 11:51
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp ghế cho văn phòng làm việc của Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
19/07/2022 11:16
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp rèm cửa cho văn phòng làm việc của Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
19/07/2022 11:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thảm trải sàn cho văn phòng làm việc của Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Viettel của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Nhi Long
19/07/2022 11:09
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Đầu tư xây dựng hạ tầng trạm DNG1017 và DNG1040 cho thuê của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
19/07/2022 10:15
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Đầu tư xây dựng hạ tầng trạm DNG1017 và DNG1040 cho thuê của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LAM NGUYỄN GIA
19/07/2022 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nước dâng, cá ăn kiến Nước cạn, kiến ăn cá. "
Tục ngữ Thái
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.