Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.610.677.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.539.018.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.610.677.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.539.018.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 53 gói thầu, trong đó trúng 53 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 90% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.06% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (8), Hà Nội (2), Tây Ninh (2), Hưng Yên (1), Đồng Nai (1), Không xác định (39)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (7), Hà Nội (2), Long An (2), Hưng Yên (1), Bình Phước (1), Không xác định (40)
- Có quan hệ với 23 bên mời thầu
- Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 53 gói thầu với 12 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty CP tư vấn xây dựng và nội thất Việt Nam
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00018763
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp nhẹ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Công trình viễn thông
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp nhẹ
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Công trình viễn thông
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật cấp nước, thoát nước
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng - công nghiệp - hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật cấp nước, thoát nước
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình hạ tầng kỹ thuật cấp nước, thoát nước
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế, dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHÀN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AICOVINA
22/10/2020 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ cho đại đội dân quân thường trực cấp tỉnh năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SOFTECH
27/08/2020 10:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm công cụ hỗ trợ cho đại đội dân quân thường trực cấp tỉnh năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/08/2020 17:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ cho đại đội dân quân thường trực cấp tỉnh năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với 2 gói thầu.
29/07/2020 11:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ và công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân huấn luyện nâng cao và sẵn sàng huy động tham gia xử lý các tình huống trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP X19 MIỀN TRUNG
29/06/2020 11:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ và công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân huấn luyện nâng cao và sẵn sàng huy động tham gia xử lý các tình huống trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2020 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ và công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân huấn luyện nâng cao và sẵn sàng huy động tham gia xử lý các tình huống trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với 1 gói thầu.
07/05/2020 14:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân tự vệ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2020 17:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân tự vệ của Ban chỉ huy quân sự thành phố Long Khánh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với 1 gói thầu.
22/01/2020 17:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị công cụ hỗ trợ bảo đảm huấn luyện nâng cao dân quân thường trực luân phiên giai đoạn 2019-2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM.
20/12/2019 19:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHÀN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AICOVINA
22/10/2020 16:03
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập thiết kế, dự toán với 1 nhà thầu tham gia.
15/10/2020 16:28
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế, dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/09/2020 16:24
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình Cở sở làm việc Phòng Cảnh sát cơ động thuộc Công an tỉnh Kiên Giang với 1 gói thầu.
18/09/2020 15:19
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ cho đại đội dân quân thường trực cấp tỉnh năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SOFTECH
27/08/2020 10:09
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ cho đại đội dân quân thường trực cấp tỉnh năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
17/08/2020 10:07
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua sắm công cụ hỗ trợ cho đại đội dân quân thường trực cấp tỉnh năm 2020 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/08/2020 17:29
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ cho đại đội dân quân thường trực cấp tỉnh năm 2020 với 2 gói thầu.
29/07/2020 11:45
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ và công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân huấn luyện nâng cao và sẵn sàng huy động tham gia xử lý các tình huống trên địa bàn tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SOFTECH, CÔNG TY CP X19 MIỀN TRUNG
29/06/2020 11:45
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ và công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân huấn luyện nâng cao và sẵn sàng huy động tham gia xử lý các tình huống trên địa bàn tỉnh với 2 nhà thầu tham gia.
08/06/2020 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế, dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHÀN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AICOVINA
22/10/2020 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ cho đại đội dân quân thường trực cấp tỉnh năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SOFTECH
27/08/2020 10:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm công cụ hỗ trợ cho đại đội dân quân thường trực cấp tỉnh năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/08/2020 17:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ cho đại đội dân quân thường trực cấp tỉnh năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với 2 gói thầu.
29/07/2020 11:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ và công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân huấn luyện nâng cao và sẵn sàng huy động tham gia xử lý các tình huống trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP X19 MIỀN TRUNG
29/06/2020 11:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ và công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân huấn luyện nâng cao và sẵn sàng huy động tham gia xử lý các tình huống trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2020 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ và công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân huấn luyện nâng cao và sẵn sàng huy động tham gia xử lý các tình huống trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với 1 gói thầu.
07/05/2020 14:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân tự vệ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2020 17:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân tự vệ của Ban chỉ huy quân sự thành phố Long Khánh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM với 1 gói thầu.
22/01/2020 17:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị công cụ hỗ trợ bảo đảm huấn luyện nâng cao dân quân thường trực luân phiên giai đoạn 2019-2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM.
20/12/2019 19:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải 20 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có thể thấy được tính cách của một người qua cách anh ta nói chuyện. "
Menander
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.