Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 15 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 221 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 191 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 179 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,14%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.035.430.799 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.284.577.467 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,14%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.035.430.799 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.284.577.467 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 248 gói thầu, trong đó trúng 248 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 91.67% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.87% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (188), Ninh Bình (3), Quảng Ninh (2), Huế (1), Hưng Yên (1), Không xác định (53)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (145), Hải Dương (9), Nam Định (3), Quảng Ninh (2), Huế (1), Thái Bình (1), Không xác định (95)
- Có quan hệ với 55 bên mời thầu
- Có quan hệ với 74 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 702 gói thầu với 23 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00029474
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hải Phòng
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kiến trúc công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kết cấu công trình dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình giao thông đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa trụ sở UBND phường Cầu Tre của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng ALC
21/09/2022 11:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 279 Đà Nẵng, phường Cầu Tre của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
17/09/2022 14:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 263 Lạch Tray (đoạn từ số nhà 34 đến giáp nhà 254 Văn Cao), phường Đằng Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Lê Chân
17/09/2022 14:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 40 Lạch Tray, phường Lạch Tray của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng ALC
16/09/2022 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa Trụ sở Ban Chỉ huy quân sự quận của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Lê Chân
02/09/2022 10:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 279 Đà Nẵng, phường Cầu Tre của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN MINH KHÁNH
26/08/2022 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 263 Lạch Tray (đoạn từ số nhà 34 đến giáp nhà 254 Văn Cao), phường Đằng Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 40 Lạch Tray, phường Lạch Tray của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa nhà lớp học, cổng, tường rào Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp và Giáo dục thường xuyên của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng ALC
25/08/2022 22:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa trụ sở UBND phường Cầu Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng ALC
21/09/2022 11:21
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 279 Đà Nẵng, phường Cầu Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Lê Chân
17/09/2022 14:23
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 263 Lạch Tray (đoạn từ số nhà 34 đến giáp nhà 254 Văn Cao), phường Đằng Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Lê Chân
17/09/2022 14:19
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 40 Lạch Tray, phường Lạch Tray.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng ALC
16/09/2022 14:50
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 279 Đà Nẵng, phường Cầu Tre với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2022 10:23
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 263 Lạch Tray (đoạn từ số nhà 34 đến giáp nhà 254 Văn Cao), phường Đằng Giang với 1 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 15:15
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 40 Lạch Tray, phường Lạch Tray với 1 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 15:13
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa Trụ sở Ban Chỉ huy quân sự quận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Lê Chân
02/09/2022 10:31
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 279 Đà Nẵng, phường Cầu Tre theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 16:22
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN MINH KHÁNH
26/08/2022 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa trụ sở UBND phường Cầu Tre của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng ALC
21/09/2022 11:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 279 Đà Nẵng, phường Cầu Tre của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
17/09/2022 14:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 263 Lạch Tray (đoạn từ số nhà 34 đến giáp nhà 254 Văn Cao), phường Đằng Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Lê Chân
17/09/2022 14:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 40 Lạch Tray, phường Lạch Tray của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng ALC
16/09/2022 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa Trụ sở Ban Chỉ huy quân sự quận của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Lê Chân
02/09/2022 10:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 279 Đà Nẵng, phường Cầu Tre của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN MINH KHÁNH
26/08/2022 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 263 Lạch Tray (đoạn từ số nhà 34 đến giáp nhà 254 Văn Cao), phường Đằng Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Duy tu, sửa chữa ngõ 40 Lạch Tray, phường Lạch Tray của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa nhà lớp học, cổng, tường rào Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp và Giáo dục thường xuyên của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng ALC
25/08/2022 22:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải 46 KHLCNT, trong đó có 221 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải 42 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 28 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG có quan hệ với 33 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG có quan hệ với 20 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Xiềng xích không trói được cuộc hôn nhân không tan vỡ. Những sợi chỉ, hàng trăm sợi chỉ nhỏ bé mới là thứ nối con người lại bên nhau qua năm tháng. "
Simone Signoret
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"