Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Hải Phòng
[Tổng số: 6]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn0202176479
Số 428 - Trần Nguyên Hãn, Phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Hải Phòng
27/12/2024
vnz000030174
270 ĐƯỜNG TRẦN NGUYỄN HÃN, Phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Hải Phòng
10/08/2023
Z030961
vn0200966545
Số 6/5/348 Trần Nguyên Hãn, Phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Hải Phòng
12/06/2022
Z072781
vn0201293892
Số 19/32/430 Trần Nguyễn Hãn, tổ dân phố số 9, Phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Hải Phòng
12/06/2022
Z087741
vn0200981381
Số 280, đường Trần Nguyên Hãn, Phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Hải Phòng
18/12/2019
Z045785
vn0200157840
Số 268 Trần Nguyên Hãn, Phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Hải Phòng
19/01/2018
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây