Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,59%, Xây lắp 7,41%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.434.232.409 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.394.071.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,59%, Xây lắp 7,41%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.434.232.409 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.394.071.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 59 KHLCNT trong đó có 35 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 834 gói thầu, trong đó trúng 590 gói, trượt 229 gói, 7 chưa có kết quả, 8 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 70.46% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.4% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (423), TP.Hồ Chí Minh (21), Hưng Yên (20), Điện Biên (15), Hải Phòng (13), Nghệ An (9), Gia Lai (9), Phú Thọ (8), Huế (8), Thái Nguyên (8), Quảng Ninh (7), Tuyên Quang (6), Đà Nẵng (5), Ninh Bình (5), Quảng Trị (4), Đắk Lắk (3), Toàn quốc (3), Đồng Nai (2), Tây Ninh (2), Sơn La (2), Lai Châu (1), Lạng Sơn (1), Đồng Tháp (1), Lào Cai (1), Cần Thơ (1), Lâm Đồng (1), Không xác định (259)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (423), Hưng Yên (19), Điện Biên (15), Nghệ An (9), TP.Hồ Chí Minh (9), Huế (8), Quảng Ninh (7), Hải Phòng (6), Bắc Kạn (4), Hà Giang (4), Bình Định (4), Thái Nguyên (4), Quảng Trị (4), Gia Lai (4), Đà Nẵng (4), Vĩnh Phúc (3), Phú Yên (3), Toàn quốc (3), Ninh Bình (2), Nam Định (2), Phú Thọ (2), Sơn La (2), Hòa Bình (1), Quảng Nam (1), Lai Châu (1), Hải Dương (1), Lạng Sơn (1), Bình Phước (1), Tuyên Quang (1), Long An (1), Đồng Tháp (1), Tây Ninh (1), Thái Bình (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Lào Cai (1), Không xác định (283)
- Có quan hệ với 123 bên mời thầu
- Có quan hệ với 118 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 61 nhà thầu trong 388 gói thầu, thắng 155 gói, thua 229 gói, 3 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 22 nhà thầu trong 50 gói thầu, thắng thầu 45 gói, thua 4 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà điều hành của Công ty cổ phần X20 tại phường Long Biên, TP Hà Nội với 4 gói thầu.
29/08/2026 16:14
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 4 gói thầu.
26/08/2026 17:02
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 3 gói thầu.
25/08/2026 17:24
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải TBMT Gói số 04: Cung cấp lắp đặt hệ thống thảm hành lang từ tầng 5 đến tầng 14 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 16:26
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 3 gói thầu.
15/08/2026 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Gói số 3:Thi công cải tạo, sửa chữa; Công trình :Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 3 gói thầu.
15/08/2026 11:09
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Gói số 3:Thi công cải tạo, sửa chữa; Công trình :Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:39
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT "Bổ sung trang thiết bị, CCDC phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh tại Khách sạn Seasoul" với 5 gói thầu.
03/08/2026 10:36
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công nội thất sảnh lễ tân, sảnh thang máy và bể bơi. thuộc kế hoạch " Mua sắm bổ sung trang thiết bị, CCDC phục vụ kế hoạch sản xuất kinh doanh khách sạn Sea Soul " Chi nhánh Miền trung/Công ty cổ phần X20.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển VBM Việt Nam
03/07/2026 15:34
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Gói số 2:Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật; Công trình: Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn vận hành MMTB đầu tư bổ sung năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VIỆT LÊ
03/04/2026 10:32
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn vận hành đầu tư bổ sung MMTB, CCDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VIỆT LÊ
10/07/2025 15:36
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn vận hành đầu tư bổ sung MMTB, CCDC với 1 nhà thầu tham gia.
05/07/2025 09:31
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn vận hành đầu tư bổ sung MMTB, CCDC theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2025 19:45
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn vận hành đầu tư bổ sung MMTB, CCDC với 1 gói thầu.
17/06/2025 11:00
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07 (Cải tạo nhà xưởng và các hạng mục phụ trợ-công trình Cải tạo Nhà xưởng sản xuất và các hạng mục phụ trợ Xí nghiệp đo may Quân đội) với 4 nhà thầu tham gia.
19/05/2025 09:09
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải TBMT Gói thầu số 07 (Cải tạo nhà xưởng và các hạng mục phụ trợ-công trình Cải tạo Nhà xưởng sản xuất và các hạng mục phụ trợ Xí nghiệp đo may Quân đội) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 09:20
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SƠN HÀ
28/04/2025 15:45
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC, kết quả lựa chọn nhà thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP
28/04/2025 14:26
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Thi công lắp đặt thiết bị - công trình Cải tạo hệ thống PCCC nhà hỗn hợp đa năng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PCCC VŨ HOÀNG
23/04/2025 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà điều hành của Công ty cổ phần X20 tại phường Long Biên, TP Hà Nội với 4 gói thầu.
29/08/2026 16:14
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 4 gói thầu.
26/08/2026 17:02
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 3 gói thầu.
25/08/2026 17:24
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải TBMT Gói số 04: Cung cấp lắp đặt hệ thống thảm hành lang từ tầng 5 đến tầng 14 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 16:26
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 3 gói thầu.
15/08/2026 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Gói số 3:Thi công cải tạo, sửa chữa; Công trình :Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 3 gói thầu.
15/08/2026 11:09
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Gói số 3:Thi công cải tạo, sửa chữa; Công trình :Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:39
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT "Bổ sung trang thiết bị, CCDC phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh tại Khách sạn Seasoul" với 5 gói thầu.
03/08/2026 10:36
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công nội thất sảnh lễ tân, sảnh thang máy và bể bơi. thuộc kế hoạch " Mua sắm bổ sung trang thiết bị, CCDC phục vụ kế hoạch sản xuất kinh doanh khách sạn Sea Soul " Chi nhánh Miền trung/Công ty cổ phần X20.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển VBM Việt Nam
03/07/2026 15:34
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Gói số 2:Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật; Công trình: Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải 27 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người được trời ban tài năng nhiều nhất chưa chắc sẽ làm tốt hơn tất cả mọi người khác. Những người đi đến cuối cùng mới là người ưu việt. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"