Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 59 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,46%, Xây lắp 11,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.598.828.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.419.963.496 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,46%, Xây lắp 11,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.598.828.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.419.963.496 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 834 gói thầu, trong đó trúng 590 gói, trượt 229 gói, 7 chưa có kết quả, 8 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 70.46% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.4% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (423), TP.Hồ Chí Minh (21), Hưng Yên (20), Điện Biên (15), Hải Phòng (13), Nghệ An (9), Gia Lai (9), Phú Thọ (8), Huế (8), Thái Nguyên (8), Quảng Ninh (7), Tuyên Quang (6), Đà Nẵng (5), Ninh Bình (5), Quảng Trị (4), Đắk Lắk (3), Toàn quốc (3), Đồng Nai (2), Tây Ninh (2), Sơn La (2), Lai Châu (1), Lạng Sơn (1), Đồng Tháp (1), Lào Cai (1), Cần Thơ (1), Lâm Đồng (1), Không xác định (259)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (423), Hưng Yên (19), Điện Biên (15), Nghệ An (9), TP.Hồ Chí Minh (9), Huế (8), Quảng Ninh (7), Hải Phòng (6), Bắc Kạn (4), Hà Giang (4), Bình Định (4), Thái Nguyên (4), Quảng Trị (4), Gia Lai (4), Đà Nẵng (4), Vĩnh Phúc (3), Phú Yên (3), Toàn quốc (3), Ninh Bình (2), Nam Định (2), Phú Thọ (2), Sơn La (2), Hòa Bình (1), Quảng Nam (1), Lai Châu (1), Hải Dương (1), Lạng Sơn (1), Bình Phước (1), Tuyên Quang (1), Long An (1), Đồng Tháp (1), Tây Ninh (1), Thái Bình (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Lào Cai (1), Không xác định (283)
- Có quan hệ với 123 bên mời thầu
- Có quan hệ với 118 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 61 nhà thầu trong 388 gói thầu, thắng 155 gói, thua 229 gói, 3 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 22 nhà thầu trong 50 gói thầu, thắng thầu 45 gói, thua 4 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà điều hành của Công ty cổ phần X20 tại phường Long Biên, TP Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 4 gói thầu.
29/08/2026 16:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 4 gói thầu.
26/08/2026 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 3 gói thầu.
25/08/2026 17:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải TBMT Gói số 04: Cung cấp lắp đặt hệ thống thảm hành lang từ tầng 5 đến tầng 14 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 3 gói thầu.
15/08/2026 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Gói số 3:Thi công cải tạo, sửa chữa; Công trình :Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 3 gói thầu.
15/08/2026 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Gói số 3:Thi công cải tạo, sửa chữa; Công trình :Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT "Bổ sung trang thiết bị, CCDC phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh tại Khách sạn Seasoul" của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 5 gói thầu.
03/08/2026 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công nội thất sảnh lễ tân, sảnh thang máy và bể bơi. thuộc kế hoạch " Mua sắm bổ sung trang thiết bị, CCDC phục vụ kế hoạch sản xuất kinh doanh khách sạn Sea Soul " Chi nhánh Miền trung/Công ty cổ phần X20 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển VBM Việt Nam
03/07/2026 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Gói số 2:Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật; Công trình: Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn vận hành MMTB đầu tư bổ sung năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VIỆT LÊ
03/04/2026 10:32
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn vận hành đầu tư bổ sung MMTB, CCDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VIỆT LÊ
10/07/2025 15:36
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn vận hành đầu tư bổ sung MMTB, CCDC với 1 nhà thầu tham gia.
05/07/2025 09:31
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn vận hành đầu tư bổ sung MMTB, CCDC theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2025 19:45
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn vận hành đầu tư bổ sung MMTB, CCDC với 1 gói thầu.
17/06/2025 11:00
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07 (Cải tạo nhà xưởng và các hạng mục phụ trợ-công trình Cải tạo Nhà xưởng sản xuất và các hạng mục phụ trợ Xí nghiệp đo may Quân đội) với 4 nhà thầu tham gia.
19/05/2025 09:09
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đăng tải TBMT Gói thầu số 07 (Cải tạo nhà xưởng và các hạng mục phụ trợ-công trình Cải tạo Nhà xưởng sản xuất và các hạng mục phụ trợ Xí nghiệp đo may Quân đội) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 09:20
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SƠN HÀ
28/04/2025 15:45
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC, kết quả lựa chọn nhà thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP
28/04/2025 14:26
CÔNG TY CỔ PHẦN X20 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Thi công lắp đặt thiết bị - công trình Cải tạo hệ thống PCCC nhà hỗn hợp đa năng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PCCC VŨ HOÀNG
23/04/2025 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà điều hành của Công ty cổ phần X20 tại phường Long Biên, TP Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 4 gói thầu.
29/08/2026 16:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 4 gói thầu.
26/08/2026 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 3 gói thầu.
25/08/2026 17:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải TBMT Gói số 04: Cung cấp lắp đặt hệ thống thảm hành lang từ tầng 5 đến tầng 14 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 3 gói thầu.
15/08/2026 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Gói số 3:Thi công cải tạo, sửa chữa; Công trình :Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 3 gói thầu.
15/08/2026 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Gói số 3:Thi công cải tạo, sửa chữa; Công trình :Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT "Bổ sung trang thiết bị, CCDC phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh tại Khách sạn Seasoul" của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 5 gói thầu.
03/08/2026 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công nội thất sảnh lễ tân, sảnh thang máy và bể bơi. thuộc kế hoạch " Mua sắm bổ sung trang thiết bị, CCDC phục vụ kế hoạch sản xuất kinh doanh khách sạn Sea Soul " Chi nhánh Miền trung/Công ty cổ phần X20 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển VBM Việt Nam
03/07/2026 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN X20 đã đăng tải KHLCNT Gói số 2:Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật; Công trình: Cải tạo, sửa chữa bếp ăn ca tạm thời khu B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 là chủ đầu tư của 59 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN X20 là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn đánh giá thấp điều mình làm, thế giới sẽ đánh giá thấp con người bạn. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh