Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 153 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 95 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 52,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.689.683.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.330.633.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 52,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.689.683.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.330.633.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 39 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 37 gói thầu, trong đó trúng 16 gói, trượt 21 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (19), Đắk Lắk (10), Gia Lai (4), TP.Hồ Chí Minh (1), Đà Nẵng (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (14), Phú Yên (8), Gia Lai (3), Bình Dương (1), Bình Định (1), Đắk Lắk (1), Không xác định (10)
- Có quan hệ với 13 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 21 nhà thầu trong 34 gói thầu, thắng 13 gói, thua 21 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 10 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.K.T
04/09/2026 14:55
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN LONG VIỆT
27/08/2026 16:16
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:28
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
31/07/2026 14:09
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2026 16:51
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV
22/06/2026 11:04
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Xây dựng Cửa hàng xăng dầu Hòa Vinh 5 với 5 gói thầu.
19/06/2026 11:01
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cửa hàng xăng dầu Hòa Vinh 5.
19/06/2026 09:09
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CƠ KHÍ HÀNG HẢI QUỲNH HƯNG
15/09/2025 10:21
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚ TRỌNG NHÂN
08/07/2025 16:57
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa, cải tạo CHXD An Ninh Tây với 5 gói thầu.
04/07/2025 11:18
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 15:03
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 09:52
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo CHXD Khánh Lê với 5 gói thầu.
03/06/2025 10:54
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI BẢO AN
08/05/2025 09:09
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP T.Q.L
17/04/2025 15:00
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng, cung cấp thiết bị và trang bị NDTH công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG HOÀNG THIỆN, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỢP THẮNG
16/04/2025 15:21
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Trang bị nhận dạng thương hiệu PVOIL CHXD của khách hàng năm 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH quảng cáo và nội thất Tấn Tùng
11/04/2025 11:02
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Trang bị nhận dạng thương hiệu PVOIL CHXD của khách hàng năm 2025 - 2026 với 1 nhà thầu tham gia.
01/04/2025 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.K.T
04/09/2026 14:55
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN LONG VIỆT
27/08/2026 16:16
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:28
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
31/07/2026 14:09
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2026 16:51
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV
22/06/2026 11:04
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Xây dựng Cửa hàng xăng dầu Hòa Vinh 5 với 5 gói thầu.
19/06/2026 11:01
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cửa hàng xăng dầu Hòa Vinh 5.
19/06/2026 09:09
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CƠ KHÍ HÀNG HẢI QUỲNH HƯNG
15/09/2025 10:21
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 153 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đã đăng tải 36 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PHÚ YÊN có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thấy tai vạ mà hay làm lành, thời tai vạ không đến nữa. "
Thuyết Uyển
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.