Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,45%, Xây lắp 35,48%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 58,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 87.669.468.771 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 83.748.339.606 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,45%, Xây lắp 35,48%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 58,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 87.669.468.771 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 83.748.339.606 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 44 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 31 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS
25/08/2026 09:02
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất -HCM Quảng Ninh với 4 gói thầu.
21/08/2026 15:13
Chủ đầu tư CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất -HCM Quảng Ninh.
20/08/2026 13:13
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN CHÂU Á
15/08/2026 16:35
Chủ đầu tư CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án ĐTXD kè chống sạt lở và bể nước 500m3 cơ sở sản xuất VLNCN Hòn Gai, Cẩm Phả.
27/07/2026 10:10
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NAM
04/07/2026 16:26
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN CUNG CẤP XÂY LẮP PCCC VIỆT NAM
03/07/2026 15:16
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Lập điều chỉnh quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 cơ sở sản xuất VLNCN Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG 10
26/05/2026 14:52
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OTC VIỆT NAM
25/05/2026 14:43
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại dịch vụ Hùng Thắng
19/05/2026 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
30/10/2025 14:51
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DAMIK
11/07/2025 15:30
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HDT HÀ NỘI
11/07/2025 15:28
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị; Vận hành, bảo trì hệ thống và Thuê đường truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
09/07/2025 16:42
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Công trình: Mặt bằng sân bãi-Cơ sở sản xuất VLNCN Cẩm Phả, hạng mục sửa chữa nền sân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ACC
27/06/2025 10:14
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Công trình: Nhà điều hành sản xuất kho hóa chất mỏ Đông Triều, hạng mục sửa chữa sơn tường, cửa đi, cửa sổ và nền nhà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ QUẢNG NINH
20/06/2025 14:36
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị; Vận hành, bảo trì hệ thống và Thuê đường truyền với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 10:53
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố KQMT gói thầu Công trình: Mặt bằng sân bãi-Cơ sở sản xuất VLNCN Cẩm Phả, hạng mục sửa chữa nền sân với 2 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 10:08
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị; Vận hành, bảo trì hệ thống và Thuê đường truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 15:45
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đăng tải TBMT Công trình: Mặt bằng sân bãi-Cơ sở sản xuất VLNCN Cẩm Phả, hạng mục sửa chữa nền sân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2025 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS
25/08/2026 09:02
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất -HCM Quảng Ninh với 4 gói thầu.
21/08/2026 15:13
Chủ đầu tư CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất -HCM Quảng Ninh.
20/08/2026 13:13
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN CHÂU Á
15/08/2026 16:35
Chủ đầu tư CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án ĐTXD kè chống sạt lở và bể nước 500m3 cơ sở sản xuất VLNCN Hòn Gai, Cẩm Phả.
27/07/2026 10:10
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NAM
04/07/2026 16:26
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN CUNG CẤP XÂY LẮP PCCC VIỆT NAM
03/07/2026 15:16
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Lập điều chỉnh quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 cơ sở sản xuất VLNCN Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG 10
26/05/2026 14:52
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OTC VIỆT NAM
25/05/2026 14:43
CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại dịch vụ Hùng Thắng
19/05/2026 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đã đăng tải 31 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 31 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH đã đăng tải 46 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT MỎ QUẢNG NINH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Xinh đẹp chỉ khiến người đàn ông dừng chân, thông minh mới có thể khiến người đàn ông ở lại bên mình. "
Lục Xu