Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn0701065935
|
khu đô thị cao xanh - Hà Khánh B, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
11/02/2026
|
|
|
vnz000042643
|
Tổ 52C, khu 4B, phố Vạn Hạnh, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
17/09/2025
|
|
|
vn5702191347
|
Đường Vạn Hạnh, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
17/09/2025
|
|
|
vn5700618898
|
Tổ 19A, khu 3, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
25/10/2024
|
|
|
vn5700669370
|
Tổ 69B, Khu 6, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
10/05/2024
|
|
|
vn5702034993
|
ô số 3, lô LK01, tổ 52E, khu 4B, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
26/02/2024
|
|
|
vn5701053746
|
Tổ 32, khu 3A, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
28/12/2023
|
|
|
vn5700676441
|
Khu Đô Thị Hà Khánh C, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
14/12/2023
|
|
|
vn5701817367
|
Số nhà 66, tổ 7, khu 8, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
01/12/2023
|
|
|
vn5700669363
|
Trần Phú, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
08/11/2023
|
|
|
vn5702145799
|
Tổ 4, khu 7, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
30/10/2023
|
|
|
vn5701286719
|
tổ 31A, khu 3, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
18/10/2023
|
|
|
vn5700653564
|
Tổ 52G, khu 4A, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
18/10/2023
|
|
|
Z094476
vn5701989542
|
Số nhà 111, Tổ 36A, Khu 3, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
01/06/2022
|
|
|
vnz000016636
|
Tổ 25 khu 4, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
13/05/2022
|
|
|
Z024156
vn5700961720
|
Khu đô thị Cao Xanh - Hà Khánh B, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
13/05/2022
|
|
|
Z011157
vnz000013161
|
Khu đô thị mới, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
25/04/2022
|
|
|
Z028389
vn5700391580
|
Số 1, ngõ 32, Đường Trần Phú, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
25/04/2022
|
|
|
Z036602
vn5700241659
|
Khu đô thị Cao Xanh, Hà Khánh B, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
16/04/2022
|
|
|
Z017651
vn5700434869
|
Tổ 33, Khu phố Hà Khánh 5, Phường Cao Xanh, Quảng Ninh |
16/04/2022
|