Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 13,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.352.548.128 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.448.748.111 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 13,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.352.548.128 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.448.748.111 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 92 KHLCNT trong đó có 35 KHLCNT tự đăng tải, có 57 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 62 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 40 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, xử lý bùn, chất thải nguy hại khác và nhân công ép, xúc bùn thải năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SONADEZI
19/08/2026 20:02
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải TBMT Thu gom, vận chuyển, xử lý bùn, chất thải nguy hại khác và nhân công ép, xúc bùn thải năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 13:56
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thu gom, vận chuyển, xử lý bùn,chất thải nguy hại khác và nhân công ép, xúc bùn thải năm 2026 với 1 gói thầu.
19/06/2026 15:09
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu 27: Tuyến thoát nước ngoài ranh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2026 14:11
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Gói thầu 27: Tuyến thoát nước ngoài ranh với 3 gói thầu.
12/06/2026 16:09
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Đo đạc các thông số môi trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc Tài nguyên và Môi trường
02/06/2026 14:19
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Đo đạc các thông số môi trường năm 2026 với 1 gói thầu.
02/06/2026 14:10
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Hiệu chuẩn và Kiểm định thiết bị quan trắc tự động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc Tài nguyên và Môi trường
02/06/2026 11:40
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua máy bơm và nâng cấp trạm bơm trung chuyển tuyến đường CN6 & CN7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN CÔNG NGHỆ NƯỚC
28/05/2026 10:45
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thay mới bộ thiết bị đo chỉ tiêu pH tại trạm quan trắc tự động hệ thống xử lý nước thải tập trung KCN Tân Bình với 1 gói thầu.
22/05/2026 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu gói thầu: sửa chữa đèn chiếu sáng trên các tuyến đường: CN1; CN2; CN3; CN4; CN5; CN5A; CN6; CN7; CN8; CN9; CN10; CN11; CN12; CN13; CN14; CN15 Khu công nghiệp Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIẢI PHÁP KỸ THUẬT E.T.S
25/08/2025 11:19
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu hạng mục: Tư vấn thẩm duyệt điều chỉnh thiết kế về PCCC Khu công nghiệp Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÒNG CHỐNG CHÁY THÀNH NGÂN LONG
25/08/2025 11:02
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, Hạng mục: Tư vấn thẩm duyệt điều chỉnh thiết kế về PCCC Khu công nghiệp Tân Bình với 1 gói thầu.
25/08/2025 10:49
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Hóa chất kiểm nghiệm chất lượng nước thải năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT ANH
02/07/2025 09:32
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thu gom, vận chuyển, xử lý bùn, chất thải nguy hại khác và dịch vụ ép, xúc bùn tại Hệ thống xử lý nước thải tập trung năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 09:52
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố KQMT gói thầu Hóa chất kiểm nghiệm chất lượng nước thải năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
14/05/2025 09:23
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải TBMT Hóa chất kiểm nghiệm chất lượng nước thải năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 14:07
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Hóa chất kiểm nghiệm chất lượng nước thải năm 2025 với 1 gói thầu.
23/04/2025 11:33
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu 36/XL1: Giao thông, thoát nước mưa, thoát nước thải đường CN10 đoạn từ đường cọc C6+11,23m đến cọc C15 dài 213,34m.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯỚC LỘC
14/02/2025 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, xử lý bùn, chất thải nguy hại khác và nhân công ép, xúc bùn thải năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SONADEZI
19/08/2026 20:02
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải TBMT Thu gom, vận chuyển, xử lý bùn, chất thải nguy hại khác và nhân công ép, xúc bùn thải năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 13:56
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thu gom, vận chuyển, xử lý bùn,chất thải nguy hại khác và nhân công ép, xúc bùn thải năm 2026 với 1 gói thầu.
19/06/2026 15:09
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu 27: Tuyến thoát nước ngoài ranh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2026 14:11
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Gói thầu 27: Tuyến thoát nước ngoài ranh với 3 gói thầu.
12/06/2026 16:09
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Đo đạc các thông số môi trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc Tài nguyên và Môi trường
02/06/2026 14:19
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Đo đạc các thông số môi trường năm 2026 với 1 gói thầu.
02/06/2026 14:10
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Hiệu chuẩn và Kiểm định thiết bị quan trắc tự động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc Tài nguyên và Môi trường
02/06/2026 11:40
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua máy bơm và nâng cấp trạm bơm trung chuyển tuyến đường CN6 & CN7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN CÔNG NGHỆ NƯỚC
28/05/2026 10:45
CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thay mới bộ thiết bị đo chỉ tiêu pH tại trạm quan trắc tự động hệ thống xử lý nước thải tập trung KCN Tân Bình với 1 gói thầu.
22/05/2026 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đã đăng tải 22 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP KHU CÔNG NGHIỆP TÂN BÌNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sai lầm lớn nhất trong chữa trị bệnh tật là có bác sĩ chữa thể xác và có bác sĩ chữa tinh thần, dù hai thứ đó không thể chia tách. "
Plato