Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.568.799.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.306.910.946 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.568.799.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.306.910.946 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 15 gói thầu, trong đó trúng 12 gói, trượt 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 82.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (14), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Yên (7), Không xác định (8)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 12 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 0 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 23 gói thầu với 8 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH công nghệ và xây dựng HT
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00044774
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh phú Yên
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng & Công nghiệp Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng & Công nghiệp Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kết cấu công trình Dân dụng, Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng & Công nghiệp Đường dây và Trạm biến áp
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng & Công nghiệp Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng & Công nghiệp Nhà Công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng & Công nghiệp Dân dụng, Nhà Công nghiệp, Đường dây & Trạm biến áp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Chiếu sáng công cộng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng và Công nghiệp Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Chiếu sáng công cộng, Công viên cây xanh, Nghĩa trang
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, Đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Công viên cây xanh, Nghĩa trang
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, Đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Công viên cây xanh, Nghĩa trang
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Quản lý dự án Giao thông Quản lý dự án Cầu, Đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Quản lý dự án Hạ tầng kỹ thuật Quản lý dự án Hạ tầng kỹ thuật (Công viên cây xanh, Nghĩa trang, Cấp, Thoát nước)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải kết quả gói thầu 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM ĐẶC SẢN PHÚ YÊN
29/05/2023 17:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải TBMT 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2023 12:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải kết quả gói thầu 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT.
10/05/2023 11:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải TBMT 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/04/2023 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp hạng mục nhà ở bộ đội, hội trường 100 chỗ và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚ
09/02/2023 10:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03XL: Thi công xây lắp hạng mục nhà xe, đài quan sát, khán đài tham quan, đường bê tông, cống ly tâm thoát nước, nhà đài chỉ huy; hầm báo bia bệ bắn, hố đứng bắn, đường ray; bãi ném lựu đạn Bãi ném lựu đạn, trận
địa 12mm, trận địa cối 60x82mm, hàng rào khắc phục vật cản, bãi công sự ngụy trang và vũ khí tự tạo; trận địa phòng không của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT.
31/01/2023 05:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02XL: Thi công xây lắp hạng mục Tường rào; san nền; hệ thống điện ngoài nhà, cấp thoát nước của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TƯ THỬNG
31/01/2023 05:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải TBMT Gói thầu 03XL: Thi công xây lắp hạng mục nhà xe, đài quan sát, khán đài tham quan, đường bê tông, cống ly tâm thoát nước, nhà đài chỉ huy; hầm báo bia bệ bắn, hố đứng bắn, đường ray; bãi ném lựu đạn Bãi ném lựu đạn, trận
địa 12mm, trận địa cối 60x82mm, hàng rào khắc phục vật cản, bãi công sự ngụy trang và vũ khí tự tạo; trận địa phòng không của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2022 19:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải TBMT Gói thầu 02XL: Thi công xây lắp hạng mục Tường rào; san nền; hệ thống điện ngoài nhà, cấp thoát nước của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2022 19:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải TBMT Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp hạng mục nhà ở bộ đội, hội trường 100 chỗ và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2022 19:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT công bố kết quả gói thầu 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TƯ THỬNG, CÔNG TY TNHH LÂM ĐẶC SẢN PHÚ YÊN
29/05/2023 17:53
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT công bố KQMT gói thầu 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình với 2 nhà thầu tham gia.
20/05/2023 08:40
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đăng tải TBMT 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2023 12:54
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT công bố kết quả gói thầu 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/05/2023 11:38
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT công bố KQMT gói thầu 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình với 2 nhà thầu tham gia.
19/04/2023 15:10
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đăng tải TBMT 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/04/2023 16:22
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 5 gói thầu.
07/04/2023 10:32
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp hạng mục nhà ở bộ đội, hội trường 100 chỗ và mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚ
09/02/2023 10:02
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03XL: Thi công xây lắp hạng mục nhà xe, đài quan sát, khán đài tham quan, đường bê tông, cống ly tâm thoát nước, nhà đài chỉ huy; hầm báo bia bệ bắn, hố đứng bắn, đường ray; bãi ném lựu đạn Bãi ném lựu đạn, trận
địa 12mm, trận địa cối 60x82mm, hàng rào khắc phục vật cản, bãi công sự ngụy trang và vũ khí tự tạo; trận địa phòng không.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚ
31/01/2023 05:46
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02XL: Thi công xây lắp hạng mục Tường rào; san nền; hệ thống điện ngoài nhà, cấp thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TƯ THỬNG
31/01/2023 05:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải kết quả gói thầu 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM ĐẶC SẢN PHÚ YÊN
29/05/2023 17:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải TBMT 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2023 12:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải kết quả gói thầu 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT.
10/05/2023 11:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải TBMT 01XL: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/04/2023 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp hạng mục nhà ở bộ đội, hội trường 100 chỗ và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚ
09/02/2023 10:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03XL: Thi công xây lắp hạng mục nhà xe, đài quan sát, khán đài tham quan, đường bê tông, cống ly tâm thoát nước, nhà đài chỉ huy; hầm báo bia bệ bắn, hố đứng bắn, đường ray; bãi ném lựu đạn Bãi ném lựu đạn, trận
địa 12mm, trận địa cối 60x82mm, hàng rào khắc phục vật cản, bãi công sự ngụy trang và vũ khí tự tạo; trận địa phòng không của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT.
31/01/2023 05:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02XL: Thi công xây lắp hạng mục Tường rào; san nền; hệ thống điện ngoài nhà, cấp thoát nước của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TƯ THỬNG
31/01/2023 05:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải TBMT Gói thầu 03XL: Thi công xây lắp hạng mục nhà xe, đài quan sát, khán đài tham quan, đường bê tông, cống ly tâm thoát nước, nhà đài chỉ huy; hầm báo bia bệ bắn, hố đứng bắn, đường ray; bãi ném lựu đạn Bãi ném lựu đạn, trận
địa 12mm, trận địa cối 60x82mm, hàng rào khắc phục vật cản, bãi công sự ngụy trang và vũ khí tự tạo; trận địa phòng không của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2022 19:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải TBMT Gói thầu 02XL: Thi công xây lắp hạng mục Tường rào; san nền; hệ thống điện ngoài nhà, cấp thoát nước của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2022 19:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải TBMT Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp hạng mục nhà ở bộ đội, hội trường 100 chỗ và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2022 19:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HT có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Kể cũng lạ cho đàn ông, họ rất rộng lượng với người đàn bà làm họ tiêu tan tài sản, nhưng lại rất khó tính đối với những đàn bà mang tiền bạc đến cho họ. "
Maurice Donnay
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.