Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,47%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.523.967.689 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.846.578.345 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,47%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.523.967.689 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.846.578.345 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ TIẾN PHÁT
21/08/2026 07:54
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình: Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG MINH KHÔI GIA LAI
21/08/2026 07:51
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/ Công ty TNHH MTV Bình Dương với 3 gói thầu.
11/08/2026 10:54
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯỜNG MINH TIẾN
13/07/2026 18:45
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vận lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TUẤN HƯNG PHÁT GIA LAI
13/07/2026 18:41
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/Công ty TNHH MTV Bình Dương với 2 gói thầu.
07/07/2026 16:43
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Thẩm định giá mua sắm thiết bị triển khai hạ tầng mạng TSL Quân sự tại Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ NAM TRUNG BỘ
18/06/2026 22:07
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Thiết bị triển khai hạ tầng mạng TSL Quân sự tại Công ty TNHH MTV Bình Dương với 1 gói thầu.
11/06/2026 14:07
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Hệ thống đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời Công ty TNHH MTV Bình Dương (Chương trình sao sáng buôn làng năm 2026) với 3 gói thầu.
16/05/2026 09:17
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02; Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Hệ thống đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời Công ty TNHH MTV Bình Dương (Chương trình sao sáng buôn làng năm 2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯỜNG MINH TIẾN
06/05/2026 20:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kế toán, Kiểm toán Việt Nam
01/01/2026 08:54
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Hệ thống điện chiếu sáng năng lượng mặt trời Công ty TNHH MTV Bình Dương (Chương trình sao sáng buôn làng giai đoạn II năm 2025)..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Bảo Minh Gia Lai
31/12/2025 23:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn lập Báo cáo KTKT công trình Hệ thống điện chiếu sáng năng lượng mặt trời Công ty TNHH MTV Bình Dương (Chương trình sao sáng buôn làng giai đoạn II năm 2025)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TUẤN HƯNG PHÁT GIA LAI
31/12/2025 23:09
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ TIẾN PHÁT
31/12/2025 23:06
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG TRÌNH GIA LAI
31/12/2025 23:02
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo KTKT công trình Bể thu trút mủ Đội 4, Đội 11/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TUẤN HƯNG PHÁT GIA LAI
31/12/2025 22:53
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu TV-03: Giám sát thi công xây dựng công trình Bể thu trút mủ Đội 4, Đội 11/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ TIẾN PHÁT
31/12/2025 22:47
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu XD-01:Thi công xây dựng công trình Bể thu trút mủ Đội 4, Đội 11/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH TÂM CPR GIA LAI
31/12/2025 22:43
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Bể thu trút mủ Đội 4, Đội 11/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Bảo Minh Gia Lai
31/12/2025 22:39
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E - HSMT và đánh giá E – HSDT Mua sắm vật tư trang bị cạo, Thuốc bảo vệ thực vật, hóa chất, phân bón (Urê, Kali, Lân) phục vụ sản xuất kinh doanh; Bảo hộ lao động, Hàng hóa cấp phát bồi dưỡng độc hại cho người lao động năm 2025 của Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG UYÊN GIA LAI
22/10/2025 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ TIẾN PHÁT
21/08/2026 07:54
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình: Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG MINH KHÔI GIA LAI
21/08/2026 07:51
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/ Công ty TNHH MTV Bình Dương với 3 gói thầu.
11/08/2026 10:54
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯỜNG MINH TIẾN
13/07/2026 18:45
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vận lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TUẤN HƯNG PHÁT GIA LAI
13/07/2026 18:41
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Nhà kho vật tư Đội 4, nhà vệ sinh tập thể Đội 7/Công ty TNHH MTV Bình Dương với 2 gói thầu.
07/07/2026 16:43
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Thẩm định giá mua sắm thiết bị triển khai hạ tầng mạng TSL Quân sự tại Công ty TNHH MTV Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ NAM TRUNG BỘ
18/06/2026 22:07
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Thiết bị triển khai hạ tầng mạng TSL Quân sự tại Công ty TNHH MTV Bình Dương với 1 gói thầu.
11/06/2026 14:07
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Hệ thống đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời Công ty TNHH MTV Bình Dương (Chương trình sao sáng buôn làng năm 2026) với 3 gói thầu.
16/05/2026 09:17
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02; Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Hệ thống đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời Công ty TNHH MTV Bình Dương (Chương trình sao sáng buôn làng năm 2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯỜNG MINH TIẾN
06/05/2026 20:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu một người đàn ông chấp nhận vứt cho bạn cả đống tiền, điều đó chưa chắc bởi vì anh ta yêu bạn, mà chính là vì anh ta không có cách nào để yêu bạn. "
Cảnh Hành
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.