Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 65 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 110 gói thầu, trong đó có 61 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 90 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.697.030.311 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.979.021.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 như sau:
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.697.030.311 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.979.021.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 175 KHLCNT trong đó có 63 KHLCNT tự đăng tải, có 112 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 55 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 41 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 15 gói thầu với 10 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Kế hoạch LCNT gói thầu lắp đặt Hệ thống quan trắc nông nghiệp thông minh tại vùng cà phê hữu cơ của Công ty TNHH MTV Cà phê 15.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VN3T
28/08/2026 14:23
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 đăng tải KHLCNT Hệ thống quan trắc nông nghiệp thông minh tại vùng cà phê hữu cơ của Công ty TNHH MTV Cà phê 15 với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:21
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Mua máy pho tô copy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ VĂN PHÒNG NGUYỄN TRINH
30/07/2026 15:45
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói TV-01: Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HẠNH NGÂN PL
29/07/2026 10:57
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-03: Nâng cấp, cải tạo khu nhà điều trị và các phòng chức năng Bệnh xá quân dân y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA HÀO PL
28/07/2026 14:56
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
28/07/2026 14:54
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
28/07/2026 14:52
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo khu nhà điều trị và các phòng chức năng Bệnh xá quân dân y - Công ty TNHH MTV Cà phê 15 với 3 gói thầu.
28/07/2026 14:50
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói XL-01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN GIA AN MINH KHANG
24/07/2026 10:25
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 đăng tải KHLCNT Mua máy pho tô copy với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS04: Mua phân Kaly phục vụ sản xuất phân vi sinh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU PHÂN BÓN LỘC NGUYÊN
18/07/2026 08:23
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói MS01: Mua phân bón phục vụ sản xuất phân vi sinh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU MINH DŨNG
18/07/2026 08:22
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS03: Mua phân Lân phục vụ sản xuất phân vi sinh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU PHÂN BÓN MINH TÂN
17/07/2026 08:54
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS02: Mua phân Ure phục vụ sản xuất phân vi sinh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU PHÂN BÓN MINH TÂN
17/07/2026 08:48
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố KQMT gói thầu Gói XL-01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
13/07/2026 10:30
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua phân bón hữu cơ tháng 7 cho vườn cà phê hữu cơ của Công ty TNHH MTV Cà phê 15.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP HỮU CƠ BỘI THU
09/07/2026 15:36
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc phun trị nấm
và chống rụng quả non cho vườn cây cà phê năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Hiền
29/06/2026 16:29
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS02 mua phân bón phục vụ sản xuất Quý II năm 2026 tại Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU PHÂN BÓN MINH TÂN
04/04/2026 09:03
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS01 mua phân bón phục vụ sản xuất Quý II năm 2026 tại Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU PHÂN BÓN MINH TÂN
04/04/2026 09:02
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu MS02:Mua phân bón tháng 01 năm 2026 tại Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU PHÂN BÓN MINH TÂN
31/01/2026 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Kế hoạch LCNT gói thầu lắp đặt Hệ thống quan trắc nông nghiệp thông minh tại vùng cà phê hữu cơ của Công ty TNHH MTV Cà phê 15.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VN3T
28/08/2026 14:23
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 đăng tải KHLCNT Hệ thống quan trắc nông nghiệp thông minh tại vùng cà phê hữu cơ của Công ty TNHH MTV Cà phê 15 với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:21
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Mua máy pho tô copy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ VĂN PHÒNG NGUYỄN TRINH
30/07/2026 15:45
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói TV-01: Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HẠNH NGÂN PL
29/07/2026 10:57
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-03: Nâng cấp, cải tạo khu nhà điều trị và các phòng chức năng Bệnh xá quân dân y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA HÀO PL
28/07/2026 14:56
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
28/07/2026 14:54
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
28/07/2026 14:52
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo khu nhà điều trị và các phòng chức năng Bệnh xá quân dân y - Công ty TNHH MTV Cà phê 15 với 3 gói thầu.
28/07/2026 14:50
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 công bố kết quả gói thầu Gói XL-01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN GIA AN MINH KHANG
24/07/2026 10:25
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 đăng tải KHLCNT Mua máy pho tô copy với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 đã đăng tải 65 KHLCNT, trong đó có 110 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 đã đăng tải 14 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 đã đăng tải 100 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 90 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 có quan hệ với 68 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÀ PHÊ 15 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã học được rằng… Giá trị cuộc sống không phải được đo bằng những năm tháng tích góp tài sản, mà bằng những phút giây quên đi hạnh phúc cá nhân để chia sẻ niềm tin, khơi nguồn hy vọng, lau khô nước mắt và xoa dịu nỗi đau. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống