Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Đã công bố 88 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 203 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 561 gói thầu, trong đó có 119 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 66 gói (với 69 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 316 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 252 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 325 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 324 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,90%, Xây lắp 89,86%, Tư vấn 7,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 194.013.242.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 190.089.995.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN như sau:
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,90%, Xây lắp 89,86%, Tư vấn 7,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 194.013.242.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 190.089.995.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 88 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 148 KHLCNT trong đó có 143 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 38 TBMT trong đó tự mời thầu 37 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 15 gói thầu, trong đó trúng 15 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Thọ (12), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Phúc (12), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 39 gói thầu với 15 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH một thành viên Thủy lợi Liễn sơn
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00001891
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Vĩnh Phúc
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn Thủy lợi
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình: Thủy Lợi
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình thủy lợi;
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Thủy lợi
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT.
06/03/2026 15:27
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT.
06/03/2026 15:19
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BTL
06/03/2026 15:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm bơm Quán Lạch, xã Vĩnh Phú, tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
04/03/2026 15:57
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm bơm Ruộng Trũng, xã Thổ Tang, tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
04/03/2026 15:28
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm bơm Phúc Cẩm, xã Nguyệt Đức tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
04/03/2026 14:56
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LDN VĨNH PHÚC
13/10/2025 14:37
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG THÀNH
13/10/2025 14:28
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà quản lý, nhà trạm bơm Vân Xuân, xã Vân Xuân, huyện Vĩnh Tường với 3 gói thầu.
22/09/2025 09:46
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà quản lý, nhà trạm bơm Vân Xuân, xã Vân Xuân, huyện Vĩnh Tường.
22/09/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LDN VĨNH PHÚC
11/09/2025 16:54
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG HÀO
11/09/2025 16:48
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LIÊN BÌNH
25/08/2025 15:49
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ cấp giấy phép khai thác, sử dụng nước mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kiến trúc xây dựng và tài nguyên môi trường GEM Việt Nam
13/08/2025 15:05
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố KQMT gói thầu Lập hồ sơ cấp giấy phép khai thác, sử dụng nước mặt với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 09:06
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải TBMT Lập hồ sơ cấp giấy phép khai thác, sử dụng nước mặt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 15:12
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:24
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 15:35
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà quản lý cụm thuỷ lợi Đạo Tú xã Đạo Tú, huyện Tam Dương với 4 gói thầu.
27/05/2025 15:00
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải TBMT Lập hồ sơ cấp giấy phép khai thác, sử dụng nước mặt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT.
06/03/2026 15:27
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT.
06/03/2026 15:19
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BTL
06/03/2026 15:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm bơm Quán Lạch, xã Vĩnh Phú, tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
04/03/2026 15:57
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm bơm Ruộng Trũng, xã Thổ Tang, tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
04/03/2026 15:28
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm bơm Phúc Cẩm, xã Nguyệt Đức tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
04/03/2026 14:56
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LDN VĨNH PHÚC
13/10/2025 14:37
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG THÀNH
13/10/2025 14:28
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà quản lý, nhà trạm bơm Vân Xuân, xã Vân Xuân, huyện Vĩnh Tường với 3 gói thầu.
22/09/2025 09:46
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà quản lý, nhà trạm bơm Vân Xuân, xã Vân Xuân, huyện Vĩnh Tường.
22/09/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đã đăng tải 203 KHLCNT, trong đó có 561 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đã đăng tải 69 TBMT trong 66 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 37 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 32 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN đã đăng tải 316 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 316 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 252 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN có quan hệ với 102 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY LỢI LIỄN SƠN có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta không mất bất cứ gì trong một vũ trụ nơi ngay cả một giọt nước cũng không thể mất đi. Cuộc đời, và tình yêu, không bao giờ thay đổi, chỉ có trí nhớ của chúng ta về nó là suy tàn. Cảm giác mất mát là một ảo giác, nhưng nỗi buồn nó gây ra thì thật. Và điều này cũng thật: không có gì buồn hơn khi chúng ta không làm gì được để ngăn chận một trí nhớ tàn phai. Người ta không thể tự hứa sẽ không bao giờ quên, vì điều này cũng khó như xin trời cho tôi đừng bao giờ chết. "
Đoàn Minh Phượng
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.