Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 45 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 18 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.373.525.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.831.153.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.373.525.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.831.153.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 45 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Pallet Gỗ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
24/10/2022 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tủ chuyển nguồn tự động (ATS) - 630A của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT TRƯỜNG PHÁT
12/09/2022 11:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Phân hữu cơ vi sinh - Khối lượng: 247,7 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG CÔNG TY SÔNG GIANH
21/07/2022 15:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thuốc trừ cỏ Glufosinate Ammonium 200g l của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ NÔNG NGHIỆP VÀNG
15/07/2022 08:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đai nẹp sắt 16 x 0.5mm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH MẪN PHÁT
12/07/2022 15:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Làm đất tái canh cao su Nông trường Minh Hòa, Nông trường Trần Văn Lưu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẠN TẤN PHÁT
01/07/2022 13:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khoan hố trồng cao su tại 02 nông trường - Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng - Kế hoạch 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẠN TẤN PHÁT
01/07/2022 13:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm chế phẩm tăng sản lượng mủ cao su Ethephone 2,5% của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU CAO SU VIỆT NAM
23/06/2022 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc trừ cỏ Glufosinate Ammonium 200g l của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV KIM NGOAN
23/06/2022 10:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị thiết bị đo tự động thông số COD theo nguyên lý hấp thụ UV - Nhà máy Chế biến Cao su Phú Bình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG TÂN TIẾN
25/05/2022 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp Pallet Gỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN CHẾ BIẾN GỖ LONG KHÁNH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ GỖ TUYẾT CƯỜNG , Liên danh HTX Vạn Cát Tường - Doanh Nghiệp Tư nhân Chế biến gỗ Long Khánh - Công ty TNHH MTV TMDV gỗ Tuyết Cường(46020000004 - HỢP TÁC XÃ VẠN CÁT TƯỜNG,3600494317 - DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN CHẾ BIẾN GỖ LONG KHÁNH,3702216118 - CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ GỖ TUYẾT CƯỜNG )
24/10/2022 11:11
CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG công bố KQMT gói thầu Cung cấp Pallet Gỗ với 1 nhà thầu tham gia.
18/09/2022 10:10
CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG công bố kết quả gói thầu Tủ chuyển nguồn tự động (ATS) - 630A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT TRƯỜNG PHÁT
12/09/2022 11:07
CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đăng tải TBMT Cung cấp Pallet Gỗ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 11:04
CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đăng tải KHLCNT Cung cấp Pallet gỗ với 1 gói thầu.
07/09/2022 09:51
CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đăng tải TBMT Sản xuất cây giống cao su (Bầu 1 tầng lá + Bầu 2 tầng lá) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2022 17:23
CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đăng tải KHLCNT Cung cấp cây giống cao su phục vụ trồng mới và trồng dặm năm 2023 với 1 gói thầu.
05/09/2022 15:32
CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG công bố KQMT gói thầu Tủ chuyển nguồn tự động (ATS) - 630A với 2 nhà thầu tham gia.
29/08/2022 09:02
CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đăng tải TBMT Tủ chuyển nguồn tự động (ATS) - 630A theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
23/08/2022 11:19
CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đăng tải KHLCNT Tủ chuyển nguồn tự động (ATS) - 630A với 1 gói thầu.
22/08/2022 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Pallet Gỗ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
24/10/2022 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tủ chuyển nguồn tự động (ATS) - 630A của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT TRƯỜNG PHÁT
12/09/2022 11:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Phân hữu cơ vi sinh - Khối lượng: 247,7 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG CÔNG TY SÔNG GIANH
21/07/2022 15:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thuốc trừ cỏ Glufosinate Ammonium 200g l của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ NÔNG NGHIỆP VÀNG
15/07/2022 08:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đai nẹp sắt 16 x 0.5mm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH MẪN PHÁT
12/07/2022 15:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Làm đất tái canh cao su Nông trường Minh Hòa, Nông trường Trần Văn Lưu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẠN TẤN PHÁT
01/07/2022 13:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khoan hố trồng cao su tại 02 nông trường - Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng - Kế hoạch 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẠN TẤN PHÁT
01/07/2022 13:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm chế phẩm tăng sản lượng mủ cao su Ethephone 2,5% của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU CAO SU VIỆT NAM
23/06/2022 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc trừ cỏ Glufosinate Ammonium 200g l của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV KIM NGOAN
23/06/2022 10:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị thiết bị đo tự động thông số COD theo nguyên lý hấp thụ UV - Nhà máy Chế biến Cao su Phú Bình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG TÂN TIẾN
25/05/2022 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV CAO SU DẦU TIẾNG có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Món quà lớn nhất mà bạn có thể trao cho người khác là món quà của tình yêu và sự chấp nhận vô điều kiện. "
Brian Tracy