Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG như sau:
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 120 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,23%, Xây lắp 96,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.706.473.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 132.860.433.812 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,23%, Xây lắp 96,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.706.473.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 132.860.433.812 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 225 gói thầu, trong đó trúng 219 gói, trượt 4 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 82.5% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (81), Lâm Đồng (1), Đắk Lắk (1), Hà Nội (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (140)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Giang (69), Lâm Đồng (1), Đắk Lắk (1), Hà Nội (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Bắc Ninh (1), Không xác định (151)
- Có quan hệ với 63 bên mời thầu
- Có quan hệ với 68 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 28 nhà thầu trong 16 gói thầu, thắng 11 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 9 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng thầu 8 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 157 gói thầu với 22 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00026854
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Tỉnh Bắc Giang
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Thi công xây dựng công trình: NN&PTNT
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẮC NGÀ
20/10/2022 16:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÂN ĐẠI HOÀNG
05/10/2022 17:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA và GSTC của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NTH
30/09/2022 14:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NTH
30/09/2022 14:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2022 17:03
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng CSHT khu dân cư Cây Xừng, thôn Ba Làng, xã Quế Nham, huyện Tân Yên.
26/09/2022 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
19/08/2022 17:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
19/08/2022 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
18/08/2022 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
18/08/2022 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẮC NGÀ
20/10/2022 16:50
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
06/10/2022 19:03
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẮC NGÀ, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÂN ĐẠI HOÀNG
05/10/2022 17:26
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn QLDA và GSTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NTH
30/09/2022 14:53
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NTH
30/09/2022 14:49
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2022 17:03
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNTXây dựng CSHT khu dân cư Cây Xừng, thôn Ba Làng, xã Quế Nham, huyện Tân Yên với 4 gói thầu.
26/09/2022 11:14
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
28/08/2022 15:00
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 14:10
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KXC
19/08/2022 17:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẮC NGÀ
20/10/2022 16:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÂN ĐẠI HOÀNG
05/10/2022 17:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA và GSTC của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NTH
30/09/2022 14:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NTH
30/09/2022 14:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2022 17:03
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng CSHT khu dân cư Cây Xừng, thôn Ba Làng, xã Quế Nham, huyện Tân Yên.
26/09/2022 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
19/08/2022 17:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
19/08/2022 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
18/08/2022 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG.
18/08/2022 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 120 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải 31 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG đã đăng tải 89 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRƯỜNG GIANG BẮC GIANG có quan hệ với 13 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đời người từ xưa tới nay chẳng tốt như tưởng tượng, cũng chẳng xấu như tưởng tượng. "
Mobosange (Pháp)
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.