Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG như sau:
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 45,45%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 9,09%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 251.563.423.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 247.070.776.372 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 45,45%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 9,09%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 251.563.423.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 247.070.776.372 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 835 gói thầu, trong đó trúng 747 gói, trượt 71 gói, 12 chưa có kết quả, 5 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 3.05% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 89.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (155), Ninh Bình (81), Hải Phòng (46), Phú Thọ (28), Quảng Ninh (22), Đà Nẵng (19), Bắc Ninh (18), Nghệ An (16), Tuyên Quang (15), Đắk Lắk (14), Thanh Hoá (14), TP.Hồ Chí Minh (14), Thái Nguyên (11), Hà Tĩnh (10), Hưng Yên (9), Cà Mau (8), Đồng Nai (8), Lào Cai (8), Vĩnh Long (7), Khánh Hòa (7), Sơn La (7), Cần Thơ (6), An Giang (6), Đồng Tháp (5), Lạng Sơn (5), Quảng Trị (5), Huế (5), Điện Biên (5), Quảng Ngãi (3), Lâm Đồng (3), Gia Lai (3), Tây Ninh (2), Toàn quốc (2), Lai Châu (1), Không xác định (286)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (155), Hà Nam (48), Hải Phòng (24), Quảng Ninh (22), Nghệ An (16), Đà Nẵng (14), Thanh Hoá (14), Hải Dương (14), Tuyên Quang (14), Phú Thọ (12), Đắk Lắk (10), Bắc Ninh (10), TP.Hồ Chí Minh (10), Hà Tĩnh (10), Ninh Bình (7), Hưng Yên (7), Sơn La (7), Yên Bái (6), Vĩnh Phúc (6), Bắc Giang (5), Lạng Sơn (5), Nam Định (5), Huế (5), Điện Biên (5), Tiền Giang (4), Bạc Liêu (4), Hòa Bình (4), Bình Phước (4), Cà Mau (4), Bắc Kạn (4), Phú Yên (4), Khánh Hòa (4), Trà Vinh (4), Đồng Nai (4), Quảng Ngãi (3), Thái Nguyên (3), Hậu Giang (3), Kiên Giang (3), Lào Cai (3), Quảng Trị (3), Bà Rịa - Vũng Tàu (2), Vĩnh Long (2), Thái Bình (2), Đắk Nông (2), Long An (2), Bình Định (2), Đồng Tháp (2), Ninh Thuận (2), Cần Thơ (2), Toàn quốc (2), Quảng Nam (2), Quảng Bình (1), Hà Giang (1), Sóc Trăng (1), Lai Châu (1), Bình Dương (1), Không xác định (341)
- Có quan hệ với 347 bên mời thầu
- Có quan hệ với 345 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 236 nhà thầu trong 201 gói thầu, thắng 122 gói, thua 70 gói, 5 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 128 nhà thầu trong 203 gói thầu, thắng thầu 174 gói, thua 25 gói, 1 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 434 gói thầu với 79 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00001932
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình, địa chất công trình
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp (nhẹ)
⚬ Khảo sát xây dựng:
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp (nhẹ, Năng lượng), Hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn), Giao thông (cầu, đường bộ, cảng đường thủy), Thủy lợi
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng, Hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp (nhẹ, hóa chất), Hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn), Giao thông (cầu, đường bộ, hàng không), Thủy lợi
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp (trừ công trình điện hạt nhân)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp (năng lượng), Giao thông (đường thủy)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
12/10/2022 17:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 23:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Trụ sở làm việc Cục Y tế của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG với 4 gói thầu.
13/09/2022 22:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập: Hiện trạng phát triển giai đoạn 2011-2020 và định hướng, giải pháp phát triển sản phẩm du lịch; phương án phân bổ không gian, phát triển kết cấu hạ tầng phục vụ phát triển du lịch, các khu, điểm du lịch thành phố Đà Nẵng thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
18/03/2021 11:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sô 16: Nội thất văn phòng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
25/01/2021 15:01
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư phát triển hạ tầng huyện HĐ.
04/12/2019 20:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
27/11/2019 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống điều hòa không khí, thông gió của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
04/11/2019 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường, cầu, cống của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
13/06/2019 10:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
13/06/2019 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng công trình và lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DILEC
04/01/2024 17:40
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng công trình và lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường với 2 nhà thầu tham gia.
06/12/2023 15:34
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng công trình và lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2023 14:55
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VIỆT AN
12/10/2022 17:26
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án với 1 nhà thầu tham gia.
07/10/2022 20:14
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 23:06
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Trụ sở làm việc Cục Y tế với 4 gói thầu.
13/09/2022 22:49
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng Đề án định hướng phát triển du lịch thành phố Đà Nẵng đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2045.
- Nhà thầu trúng thầu: LIÊN HIỆP KHOA HỌC PHÁT TRIỂN DU LỊCH BỀN VỮNG
04/08/2021 16:34
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG công bố KQMT gói thầu Xây dựng Đề án định hướng phát triển du lịch thành phố Đà Nẵng đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2045 với 1 nhà thầu tham gia.
14/07/2021 16:06
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đăng tải TBMT Xây dựng Đề án định hướng phát triển du lịch thành phố Đà Nẵng đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2045 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2021 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
12/10/2022 17:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 23:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Trụ sở làm việc Cục Y tế của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG với 4 gói thầu.
13/09/2022 22:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập: Hiện trạng phát triển giai đoạn 2011-2020 và định hướng, giải pháp phát triển sản phẩm du lịch; phương án phân bổ không gian, phát triển kết cấu hạ tầng phục vụ phát triển du lịch, các khu, điểm du lịch thành phố Đà Nẵng thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
18/03/2021 11:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sô 16: Nội thất văn phòng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
25/01/2021 15:01
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư phát triển hạ tầng huyện HĐ.
04/12/2019 20:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
27/11/2019 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống điều hòa không khí, thông gió của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
04/11/2019 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường, cầu, cống của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
13/06/2019 10:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG.
13/06/2019 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG có quan hệ với 8 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cái gì là nguyên nhân của mọi thứ? – Thời gian. "
Pêriandrơ Corinphơxki