Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 như sau:
- Có quan hệ với 28 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 91 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 115 gói (với 127 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,66%, Xây lắp 87,40%, Tư vấn 3,94%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.828.302.955 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 273.867.944.395 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,66%, Xây lắp 87,40%, Tư vấn 3,94%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.828.302.955 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 273.867.944.395 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 34 gói thầu, trong đó trúng 34 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.02% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (33), Lâm Đồng (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Phước (15), Đồng Nai (10), Lâm Đồng (1), Không xác định (10)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 24 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 79 gói thầu với 19 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH tư vấn Đầu tư Xây dựng K126
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00012458
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Đồng Nai
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: đường bộ nông thôn (không bao gồm cầu)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: đường bộ nông thôn (không bao gồm cầu)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông: Cầu, đường bộ
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông: Cầu, đường bộ
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: NN&PTNT: Thủy lợi
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông: Cầu, đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông: Cầu, đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 : Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
06/10/2022 10:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
04/10/2022 11:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
17/09/2022 10:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 : Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
12/09/2022 15:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
06/09/2022 13:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
24/08/2022 16:00
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà văn hóa các Khu phố : 1,4,6 và 9 TT Tân Phú.
17/08/2022 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
12/08/2022 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2022 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
16/07/2022 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CƯỜNG PHAN
04/08/2025 09:41
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 09:06
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2025 11:05
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN GIA
31/03/2025 16:04
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
10/03/2025 09:03
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/03/2025 14:09
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN HỒNG PHÚC
28/12/2024 15:05
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN PHÚ, Công ty TNHH Nam Ninh
20/12/2024 14:20
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 công bố KQMT gói thầu Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 10:04
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 : Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
06/10/2022 10:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
04/10/2022 11:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
17/09/2022 10:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 : Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
12/09/2022 15:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
06/09/2022 13:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
24/08/2022 16:00
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà văn hóa các Khu phố : 1,4,6 và 9 TT Tân Phú.
17/08/2022 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
12/08/2022 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2022 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126.
16/07/2022 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải 91 KHLCNT, trong đó có 89 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải 127 TBMT trong 115 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 105 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 đã đăng tải 90 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 có quan hệ với 33 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự thật không hấp dẫn có thể lời nói dối ly kỳ làm lu mờ. "
Aldous Huxley
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.