Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:11 03/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Chân Đập (Ông Phượng - Ông Chiêu)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường Chân Đập (Ông Phượng - Ông Chiêu)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách hỗ trợ và nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500050933_2503031040
Ngày phê duyệt
03/03/2025 10:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THANH SƠN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:09 03/03/2025
đến
09:00 10/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/03/2025 (06/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TMXD TRƯỜNG MINH PHÚ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 598/24, Tổ 1, KP 5, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH THÔNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 188 Phó Đức Chính, Thôn 2, Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 Tư vấn lập E-HSMT Số 173, đường Nguyễn Tất Thành, Khu 7 - Thị trấn Tân Phú - Huyện Tân Phú - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÀ MINH KHUÊ Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 6, Khu 8 - Thị trấn Tân Phú - Huyện Tân Phú - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG K126 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 173, đường Nguyễn Tất Thành, Khu 7 - Thị trấn Tân Phú - Huyện Tân Phú - Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÀ MINH KHUÊ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 6, Khu 8 - Thị trấn Tân Phú - Huyện Tân Phú - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích dung tích >=0.8 m3 (Nhà thầu cung cấp hóa đơn mua bán hoặc giấy chứng nhận đăng ký ( Trường hợp thuê thiết bị thì kèm theo hợp đồng thuê))
1
2
Máy ủi hoặc máy san (Nhà thầu cung cấp hóa đơn mua bán hoặc giấy chứng nhận đăng ký ( Trường hợp thuê thiết bị thì kèm theo hợp đồng thuê))
1
3
Ô tô tải tự đổ tải trọng >=5T (Nhà thầu cung cấp Giấy chứng nhận đăng ký ( Trườnghợp thuê thiết bị thì kèm theo hợp đồng thuê))
2
4
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc (Nhà thầu cung cấp hóa đơn ( Trường hợp thuê thiết bị thì kèm theo hợp đồng thuê))
1
5
Máy lu trọng lượng >= 9T (Nhà thầu cung cấp hóa đơn mua bán hoặc giấy chứng nhận đăng ký ( Trường hợp thuê thiết bị thì kèm theo hợp đồng thuê))
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào vét hữu cơ, đánh cấp nền đường, đất cấp I
3.228
100m3
2
Vận chuyển đất thừa đổ đi CL 1000m bằng ô tô 10T, đất cấp I
3.841
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0.8m3, đất cấp 3
0.932
100m3
4
Lu lèn nền nguyên thổ
8.442
100m3
5
Đắp nền đường bằng máy đầm 16T K>=0,95
3.055
100m3
6
Đắp lề, taluy máy đầm 16T K>=0,95
4.361
100m3
7
Cung cấp đất để đắp (Đất san lấp)
923.4547
m3
8
Làm mặt đường cấp phối đá dăm loại I, dày 12cm
1.013
100m3
9
Rải lớp giấy dầu cách ly
8.442
100m2
10
Bê tông xi măng mặt đường đá 1x2 M250, dày 16cm
135.026
m3
11
Lắp dựng ván khuôn thép mặt đường bê tông xi măng
0.888
100m2
12
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,125m
6
cái
13
Bê tông đá 1x2 đổ bệ cọc M200
0.181
m3
14
Ván khuôn đổ bê tông bệ cọc tiêu
0.0029
100m2
15
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển tam giác D=70cm
4
cái
16
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển tròn D=70cm
1
cái
17
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển hình chữ nhật kích thước 30x50 cm
2
cái
18
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90 H=2.65m
1
cái
19
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90 H=2.7m
5
cái
20
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70
1
cái
21
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
4
cái
22
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 30x50 cm
1
cái
23
Bêtông lót móng chân trụ biển báo đá 1x2 M150
0.294
m3
24
Bê tông móng biển báo đá 1x2 M.200
0.672
m3
25
Ván khuôn thép chân trụ biển báo
0.056
100m2
26
Cung cấp bu lông M16, L=50cm mạ kẽm
12
cái
27
Cung cấp bu lông nối biển báo D10, L=120mm mạ kẽm
14
cái
28
S/x thép tấm mạ kẽm dày 10mm chân trụ đỡ
0.042
tấn
29
Đào móng cống bằng máy đào 0,8m3, đất cấp 3
0.388
100m3
30
Bê tông lót móng cống 1x2 M150
1.66
m3
31
Bê tông móng đá 1x2 M200
5.129
m3
32
Ván khuôn gổ đổ BT móng
0.154
100m2
33
Bê tông tường đầu, cánh, gia cố lề, taluy đá 1x2 M.200
5.328
m3
34
Ván khuôn gỗ tường đầu, tường cánh
0.186
100m2
35
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 1000mm
1
mối nối
36
Lắp đặt ống bê tông đường kính 1000mm, đoạn ống dài 3m H30
2
đoạn ống
37
Cung cấp lắp đặt gối cống D1000
4
cái
38
Đắp móng mương bằng máy đầm cầm tay 70kg
0.194
100m3
39
Vận chuyển đất thừa đổ đi CL 1000m bằng ô tô 10T, đất cấp 3
0.194
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây