Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN như sau:
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 93 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 285 gói thầu, trong đó có 81 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 98 gói (với 103 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 275 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 274 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,79%, Xây lắp 24,27%, Tư vấn 0,97%, Phi tư vấn 0,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.676.778.841 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.504.199.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,79%, Xây lắp 24,27%, Tư vấn 0,97%, Phi tư vấn 0,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.676.778.841 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.504.199.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 56 TBMT trong đó tự mời thầu 40 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 20 gói thầu, trong đó trúng 20 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 85.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.54% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (1), Không xác định (19)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (1), Không xác định (19)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 17 gói thầu với 8 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH tư vấn Đầu tư Xây dựng Lập Tín
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00017195
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Đồng Nai
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông (đường bộ)
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hệ thống PCCC, chống sét + báo cháy tự động của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng phòng cháy chữa cháy DNF
04/10/2022 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁ TRÍ
18/07/2022 08:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng từ năm 2015 trở về trước tại các cơ quan, đơn vị thuộc nguồn nộp lưu hồ sơ về lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Văn thư Lưu trữ tỉnh Đồng Nai
31/12/2021 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Đại Hồng Phước
29/12/2021 09:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp + máy lạnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SẢN XUẤT - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BÌNH MINH
29/12/2021 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Đỉnh Thịnh Phát
28/12/2021 08:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng từ năm 2015 trở về trước tại các cơ quan, đơn vị thuộc nguồn nộp lưu hồ sơ về lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/12/2021 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu chỉnh lý tài liệu tồn đọng từ năm 2015 trở về trước tại các cơ quan, đơn vị thuộc nguồn nộp lưu hồ sơ về lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2021 do Phòng Nội vụ Thành phố Biên Hòa làm chủ đầu tư của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN với 1 gói thầu.
29/11/2021 09:47
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Tam Phước 3.
27/11/2021 10:10
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng thêm 09 phòng học + các phòng hỗ trợ học tập Trường tiểu học Phan Bội Châu.
27/11/2021 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hệ thống PCCC, chống sét + báo cháy tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng phòng cháy chữa cháy DNF
04/10/2022 11:12
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Hệ thống PCCC, chống sét + báo cháy tự động với 3 nhà thầu tham gia.
10/08/2022 08:43
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Hệ thống PCCC, chống sét + báo cháy tự động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/07/2022 21:58
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 21.9, CÔNG TY TNHH BÁ TRÍ
18/07/2022 08:03
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2022 16:00
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/06/2022 14:12
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng thêm 9 phòng học + hội trường Trường tiểu học Tân Cang với 1 gói thầu.
08/06/2022 14:18
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng từ năm 2015 trở về trước tại các cơ quan, đơn vị thuộc nguồn nộp lưu hồ sơ về lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý, Chi cục Văn thư Lưu trữ tỉnh Đồng Nai
31/12/2021 16:05
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Đại Hồng Phước
29/12/2021 09:21
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp + máy lạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DV TM ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠNH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SẢN XUẤT - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BÌNH MINH
29/12/2021 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hệ thống PCCC, chống sét + báo cháy tự động của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng phòng cháy chữa cháy DNF
04/10/2022 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁ TRÍ
18/07/2022 08:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng từ năm 2015 trở về trước tại các cơ quan, đơn vị thuộc nguồn nộp lưu hồ sơ về lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Văn thư Lưu trữ tỉnh Đồng Nai
31/12/2021 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Đại Hồng Phước
29/12/2021 09:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp + máy lạnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SẢN XUẤT - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BÌNH MINH
29/12/2021 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Đỉnh Thịnh Phát
28/12/2021 08:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng từ năm 2015 trở về trước tại các cơ quan, đơn vị thuộc nguồn nộp lưu hồ sơ về lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/12/2021 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu chỉnh lý tài liệu tồn đọng từ năm 2015 trở về trước tại các cơ quan, đơn vị thuộc nguồn nộp lưu hồ sơ về lưu trữ lịch sử tỉnh năm 2021 do Phòng Nội vụ Thành phố Biên Hòa làm chủ đầu tư của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN với 1 gói thầu.
29/11/2021 09:47
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Tam Phước 3.
27/11/2021 10:10
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng thêm 09 phòng học + các phòng hỗ trợ học tập Trường tiểu học Phan Bội Châu.
27/11/2021 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải 93 KHLCNT, trong đó có 285 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải 103 TBMT trong 98 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 40 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 63 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP TÍN có quan hệ với 17 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thông thái nói vì họ có điều cần nói; kẻ ngu xuẩn nói bởi họ phải nói gì đó. "
Plato