Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.102.911.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.092.326.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.102.911.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.092.326.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 320 gói thầu, trong đó trúng 243 gói, trượt 70 gói, 6 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 43.39% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (147), Đắk Lắk (33), TP.Hồ Chí Minh (12), Quảng Ngãi (11), Lâm Đồng (6), Quảng Trị (4), Cà Mau (2), Khánh Hòa (1), Đà Nẵng (1), Không xác định (104)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (84), Bình Định (47), Phú Yên (32), TP.Hồ Chí Minh (12), Kon Tum (11), Đắk Nông (6), Quảng Bình (4), Cà Mau (2), Đắk Lắk (1), Khánh Hòa (1), Đà Nẵng (1), Không xác định (120)
- Có quan hệ với 86 bên mời thầu
- Có quan hệ với 69 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 145 nhà thầu trong 120 gói thầu, thắng 43 gói, thua 70 gói, 6 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 21 nhà thầu trong 29 gói thầu, thắng thầu 22 gói, thua 5 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 46 gói thầu với 17 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH tư vấn thiết kế Thiên Ý
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00008362
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Gia Lai
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp nhà xưởng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp nhà xưởng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Khảo sát xây dựng: khảo sát địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: khảo sát địa chất
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: giao thông đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: giao thông đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: công nghiệp Đường dây và TBA
⚬ Khảo sát xây dựng: khảo sát địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: nông nghiệp và phát triển nông thôn thủy lợi
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: công nghiệp Đường dây và TBA
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: nông nghiệp và phát triển nông thôn thủy lợi
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: giao thông đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: hạ tầng kỹ thuật điện chiếu sáng công cộng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: hạ tầng kỹ thuật điện chiếu sáng công cộng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Nhà lớp học, phòng chức năng 2 tầng 6 phòng và các hạng mục phụ trợ trường MN Thanh Thủy (cụm Thanh Tân).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THANH THUỶ
07/08/2024 15:05
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình: Nhà lớp học, phòng chức năng 2 tầng 6 phòng và các hạng mục phụ trợ trường MN Thanh Thủy (cụm Thanh Tân) với 3 nhà thầu tham gia.
11/07/2024 09:12
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý đăng tải TBMT Xây lắp công trình: Nhà lớp học, phòng chức năng 2 tầng 6 phòng và các hạng mục phụ trợ trường MN Thanh Thủy (cụm Thanh Tân) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/07/2024 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nên nói thế nào về cơn đói kinh niên. Có lẽ có cơn đói có thể khiến bạn đổ bệnh vì đói. Nó đến thêm vào cơn đói mà bạn đã cảm thấy sẵn. Có cơn đói luôn luôn mới, bành trướng không thể thỏa mãn, vồ lấy cơn đói cũ chẳng bao giờ kết thúc mà bạn đã phải quằn quại để chế ngự. Làm sao bạn có thể đối mặt với thế giới nếu tất cả những gì bạn có thể nói về bản thân là bạn đang đói. "
Herta Müller