Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 108 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 87 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 87 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,11%, Xây lắp 86,49%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 119.283.606.128 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.483.875.242 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,11%, Xây lắp 86,49%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 119.283.606.128 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.483.875.242 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 37 gói thầu, trong đó trúng 37 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 92.58% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.12% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Trị (32), Huế (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Bình (24), Huế (1), Quảng Trị (1), Không xác định (12)
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 30 gói thầu với 12 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà điều hành- Cảng hàng không Đồng Hới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với 6 gói thầu.
30/11/2023 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2023 16:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT "Sửa chữa, trám khe mastic đường HCC (giai đoạn 2) – Cảng hàng không Đồng Hới" của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với 6 gói thầu.
15/11/2023 09:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: “Cung cấp 01 bộ UPS online 20 kVA 3 pha cho hệ thống máy móc nhà ga- Cảng HK Đồng Hới” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH.
16/10/2023 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH.
21/09/2023 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: “Cung cấp 01 bộ UPS online 20 kVA 3 pha cho hệ thống máy móc nhà ga- Cảng HK Đồng Hới” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2023 08:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT "Thay thế bộ lưu điện (UPS) cung cấp cho hệ thống máy móc nhà ga" của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với 3 gói thầu.
12/09/2023 09:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2023 tại Cảng hàng không Đồng Hới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH.
30/08/2023 08:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2023 16:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền nhà ga hành khách- Cảng hàng không Đồng Hới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với 6 gói thầu.
18/08/2023 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAI GOOD
08/01/2025 09:31
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 09:10
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 10:18
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: “Mua sắm 01 ô tô 7 chỗ và 01 xe 29 chỗ - CHK Đồng Hới”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG HẢI QUẢNG BÌNH
28/10/2024 16:25
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: “Mua sắm 01 ô tô 7 chỗ và 01 xe 29 chỗ - CHK Đồng Hới”. với 1 nhà thầu tham gia.
21/10/2024 09:13
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu số 3: “Mua sắm 01 ô tô 7 chỗ và 01 xe 29 chỗ - CHK Đồng Hới”. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 16:40
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm 01 xe ô tô cứu thương - CHK Đồng Hới..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ NỘI AMBULANCES
08/10/2024 15:31
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRƯƠNG TUẤN DŨNG
27/09/2024 15:53
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm 01 xe ô tô cứu thương - CHK Đồng Hới. với 1 nhà thầu tham gia.
27/09/2024 09:17
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm 01 xe ô tô cứu thương - CHK Đồng Hới. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2024 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà điều hành- Cảng hàng không Đồng Hới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với 6 gói thầu.
30/11/2023 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2023 16:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT "Sửa chữa, trám khe mastic đường HCC (giai đoạn 2) – Cảng hàng không Đồng Hới" của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với 6 gói thầu.
15/11/2023 09:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: “Cung cấp 01 bộ UPS online 20 kVA 3 pha cho hệ thống máy móc nhà ga- Cảng HK Đồng Hới” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH.
16/10/2023 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH.
21/09/2023 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: “Cung cấp 01 bộ UPS online 20 kVA 3 pha cho hệ thống máy móc nhà ga- Cảng HK Đồng Hới” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2023 08:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT "Thay thế bộ lưu điện (UPS) cung cấp cho hệ thống máy móc nhà ga" của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với 3 gói thầu.
12/09/2023 09:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2023 tại Cảng hàng không Đồng Hới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH.
30/08/2023 08:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2023 16:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền nhà ga hành khách- Cảng hàng không Đồng Hới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH với 6 gói thầu.
18/08/2023 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 108 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải 37 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH BÌNH có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong vô số lời nói chắc chắn sẽ có một sự nhầm lẫn. "
CỔ NGÔN