Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 113 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 91 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 87 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,78%, Xây lắp 58,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 2,78%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.079.883.105 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.178.970.992 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,78%, Xây lắp 58,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 2,78%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.079.883.105 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.178.970.992 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 152 gói thầu, trong đó trúng 136 gói, trượt 11 gói, 2 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 43.54% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.1% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (86), Lâm Đồng (12), Hà Nội (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (52)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (77), Đắk Nông (9), Phú Yên (6), Hà Nội (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (60)
- Có quan hệ với 24 bên mời thầu
- Có quan hệ với 26 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 35 nhà thầu trong 40 gói thầu, thắng 24 gói, thua 11 gói, 2 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 18 nhà thầu trong 22 gói thầu, thắng thầu 17 gói, thua 1 gói, 2 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 103 gói thầu với 22 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thành An
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00002716
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Tỉnh Đắk Lắk
- Lĩnh vực:
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/11/2023 09:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2023 16:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2023 15:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải KHLCNT Chi nhánh Hòa Phú - Công ty TNHH MTV XNK 2-9 Đắk Lắk; Hạng mục: Nâng cấp thay mái và sửa chữa kho A của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với 6 gói thầu.
01/11/2023 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị: Hệ thống máy xổ số tự động của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN.
10/07/2023 10:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải KHLCNT Quản lý, kinh doanh khai thác chợ trung tâm thị trấn Krông Kmar, huyện Krông Bông, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với 2 gói thầu.
20/06/2023 11:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị: Hệ thống máy xổ số tự động của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/05/2023 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Máy điều hòa không khí của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2023 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Xây lắp + lắp đặt thiết bị nội thất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2023 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2022 cho cán bộ, viên chức thuộc Agribank chi nhánh tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN.
15/09/2022 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT
17/06/2024 16:14
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp và thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
09/05/2024 16:37
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2024 16:08
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG HOÀNG CHÂU
13/12/2023 14:13
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
15/11/2023 09:24
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/11/2023 09:38
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2023 16:43
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2023 15:56
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đăng tải KHLCNT Chi nhánh Hòa Phú - Công ty TNHH MTV XNK 2-9 Đắk Lắk; Hạng mục: Nâng cấp thay mái và sửa chữa kho A với 6 gói thầu.
01/11/2023 14:28
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đăng tải TBMT Quản lý, kinh doanh khai thác chợ trung tâm thị trấn Krông Kmar, huyện Krông Bông, tỉnh Đắk Lắk theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2023 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/11/2023 09:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2023 16:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2023 15:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải KHLCNT Chi nhánh Hòa Phú - Công ty TNHH MTV XNK 2-9 Đắk Lắk; Hạng mục: Nâng cấp thay mái và sửa chữa kho A của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với 6 gói thầu.
01/11/2023 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị: Hệ thống máy xổ số tự động của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN.
10/07/2023 10:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải KHLCNT Quản lý, kinh doanh khai thác chợ trung tâm thị trấn Krông Kmar, huyện Krông Bông, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với 2 gói thầu.
20/06/2023 11:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị: Hệ thống máy xổ số tự động của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/05/2023 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Máy điều hòa không khí của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2023 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải TBMT Xây lắp + lắp đặt thiết bị nội thất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2023 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2022 cho cán bộ, viên chức thuộc Agribank chi nhánh tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN.
15/09/2022 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 113 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải 36 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN có quan hệ với 8 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người mẹ thật sự chẳng bao giờ rảnh rỗi. "
Balzac (Pháp)