Thông báo mời thầu

Xây lắp + lắp đặt thiết bị nội thất

Tìm thấy: 09:09 14/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp thay mái và sửa chữa hội trường tầng 3 trụ sở làm việc Công ty TNHH MTV Xuất nhập khẩu 2-9 Đắk Lắk
Tên gói thầu
Xây lắp + lắp đặt thiết bị nội thất
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư phát triển công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 24/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
67/QĐ-CT
Ngày phê duyệt
14/04/2023 08:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty TNHH MTV XNK 2-9
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:07 14/04/2023
đến
10:00 24/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 24/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2023 (23/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đắk Lắk Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 52 Lê Duẩn, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế Gia Phúc Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố 2, phường Ea Tam, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thành An Tư vấn lập E-HSMT 28 Nguyễn Nhạc, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lâk
4 Trung tâm Kiểm định Xây dựng Tư vấn thẩm định E-HSMT 05 Đồng Khởi, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thành An Tư vấn đánh giá E-HSDT 28 Nguyễn Nhạc, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lâk
6 Trung tâm Kiểm định Xây dựng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 05 Đồng Khởi, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
234.14
m2
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
67.9
m2
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
8.895
m3
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
5.556
m3
5
Đục tường để đi đường ống nước
0.011
m3
6
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
38.76
m2
7
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
427.13
m2
8
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 28m
6.281
m3
9
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên tường
142.95
m2
10
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
29.177
m3
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
29.177
m3
12
Vận chuyển phế thải 14km tiếp bằng ô tô - 5,0T - bãi rác Hòa Phú
408.478
m3
13
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10cm, chiều cao ≤ 16m, Vữa XM Mác 75
1.616
m3
14
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 30cm, chiều cao ≤ 16m, Vữa XM Mác 75
2.817
m3
15
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường > 30cm, chiều cao ≤ 16m, Vữa XM Mác 100
1.74
m3
16
Đóng lưới chống nứt vị trí đi đường ống nước phòng họp
6
m2
17
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
49.78
m2
18
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
36.4
m2
19
Trát cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
14.4
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường
86.18
m2
21
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
204.34
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
36.4
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
397.07
m2
24
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM cát vàng modul >2 mác 75
38.76
m2
25
Quét sikatop seal 107 chống thấm
38.76
m2
26
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
234.14
m2
27
Lát nền gạch 800x800, vữa XM mác 75
213.49
m2
28
GCLD sàn gỗ công nghiệp dày 8mm (đã bao gồm nhân công, vật liệu hoàn thiện, khung sắt hộp 30x30x1.2mm a600)
28.7
m2
29
Ốp lam nhựa giả gỗ sóng nhỏ
31.74
m2
30
Ốp gỗ MDF phủ melamin
38.35
m2
31
Ốp gỗ arylic
32.68
m2
32
Bản đồ thế giới chạy đèn led gắn tường 2.8x2.2m
1
bộ
33
Đóng trần thạch cao giật cấp khung chìm
189.94
m2
34
CCLD cửa khung nhôm xingfa, cửa sổ lùa kính cường lực 8mm
50.01
m2
35
CCLD cửa khung nhôm xingfa, cửa đi mở quay, kính cường lực 8mm
47.52
m2
36
CCLD cửa khung nhôm xingfa, cửa đi xếp trượt, kính cường lực 8mm
31.68
m2
37
Gia công xà gồ, cầu phong, li tô thép
5.2
tấn
38
Lắp dựng xà gồ thép
5.2
tấn
39
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
563.73
m2
40
Lợp mái ngói 10 v/m2, chiều cao <= 16 m
4.271
100m2
41
Ngói úp nóc
137.6
viên
42
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.64
100m2
43
LĐ đèn ống led T5 10w hắt trần 1.2m
80
bộ
44
LĐ thanh nhôm định hình âm trần, âm tường gắn đèn led
115
m
45
LĐ đèn led dây 12V 2835 siêu sáng cao cấp 180 chíp led lắp vào thanh nhôm định hình
115
m
46
LĐ đèn lon âm trần D150, bóng led 18W, chống chói lóa
80
bộ
47
LĐ đèn led âm trần D150, bóng led 12W, chiếu rọi
28
bộ
48
LĐ bộ 3 đèn lon led 12W gắn ray 1.2m
4
bộ
49
LĐ đầu nguồn led dây 220V
3
cái
50
LĐ công tắc 1 chiều 10A mặt 4 lỗ (bao gồm đế, mặt, viền, 4 hạt)
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + lắp đặt thiết bị nội thất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + lắp đặt thiết bị nội thất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 112

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây