Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.716.540.035 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.459.374.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.716.540.035 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.459.374.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 437 gói thầu, trong đó trúng 437 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.61% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (295), Quảng Ngãi (4), Đắk Lắk (4), Không xác định (134)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (132), Bình Định (129), Kon Tum (4), Phú Yên (2), Không xác định (170)
- Có quan hệ với 125 bên mời thầu
- Có quan hệ với 148 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 460 gói thầu với 20 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00058953
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Gia Lai
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt bể bơi di động tại Trường Tiểu học Tăng Doãn Văn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
03/10/2022 13:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải TBMT Lắp đặt bể bơi di động tại Trường Tiểu học Tăng Doãn Văn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt bể bơi di động tại trường tiểu học Tăng Doãn Văn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT với 2 gói thầu.
31/08/2022 14:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiế bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông mới cho lớp 3 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
30/08/2022 10:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông mới cho lớp 3 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT với 1 gói thầu.
30/07/2022 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
29/07/2022 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông mới cho lớp 3 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT với 2 gói thầu.
29/07/2022 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện đổi mới chương trình GDPT năm 2018, nâng cao chất lượng chuẩn Quốc gia của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
23/07/2022 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
18/07/2022 09:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
18/07/2022 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT công bố kết quả gói thầu In báo xuân Ất Tỵ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: XÍ NGHIỆP IN NGUYỄN MINH HOÀNG
31/12/2024 17:34
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT công bố KQMT gói thầu In báo xuân Ất Tỵ năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 08:17
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT công bố kết quả gói thầu Xây lắp + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRÍ ĐẠI VIỆT
23/12/2024 18:07
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đăng tải TBMT In báo xuân Ất Tỵ năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 18:09
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT công bố KQMT gói thầu Xây lắp + Thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 09:19
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đăng tải TBMT Xây lắp + Thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 20:26
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT công bố kết quả gói thầu Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
03/12/2024 10:04
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ CAO, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI LIÊN THÀNH PHÁT
03/12/2024 10:00
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT công bố KQMT gói thầu Giám sát với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 07:18
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
20/11/2024 07:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt bể bơi di động tại Trường Tiểu học Tăng Doãn Văn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
03/10/2022 13:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải TBMT Lắp đặt bể bơi di động tại Trường Tiểu học Tăng Doãn Văn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt bể bơi di động tại trường tiểu học Tăng Doãn Văn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT với 2 gói thầu.
31/08/2022 14:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiế bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông mới cho lớp 3 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
30/08/2022 10:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông mới cho lớp 3 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT với 1 gói thầu.
30/07/2022 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
29/07/2022 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông mới cho lớp 3 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT với 2 gói thầu.
29/07/2022 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện đổi mới chương trình GDPT năm 2018, nâng cao chất lượng chuẩn Quốc gia của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
23/07/2022 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
18/07/2022 09:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT.
18/07/2022 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ cần hai người thật lòng yêu nhau, chẳng quan hệ gì đến chuyện thân phận hay địa vị, thậm chí là dung mạo. Không phải có một câu nói rằng ‘chỉ cần ta yêu người, cả thiên hạ này người có một không hai’. "
Bích Tình
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.