Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Đã công bố 51 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 41 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 152 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 153 gói thầu, trong đó có 139 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 86 gói (với 94 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 109 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 101 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 100 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,09%, Xây lắp 3,19%, Tư vấn 1,06%, Phi tư vấn 27,66%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.017.444.015 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 254.475.187.745 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế như sau:
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,09%, Xây lắp 3,19%, Tư vấn 1,06%, Phi tư vấn 27,66%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.017.444.015 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 254.475.187.745 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế như sau:
- Là chủ đầu tư của 51 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 167 KHLCNT trong đó có 151 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 95 TBMT trong đó tự mời thầu 81 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 88.69% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 88.76% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố kết quả gói thầu Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MŨ XANH
07/10/2025 09:37
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải TBMT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2025 10:58
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT với 1 gói thầu.
16/09/2025 10:48
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT với 1 gói thầu.
16/09/2025 10:22
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải KHLCNT Trang bị gói dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật cho các thiết bị Router khách hàng với 1 gói thầu.
11/08/2025 14:01
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MŨ XANH
30/07/2025 09:28
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 13:49
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền cho khách hàng của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:40
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SỨC SỐNG MỚI
10/04/2025 08:49
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 13:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MŨ XANH
30/07/2025 09:28
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền với 2 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 09:01
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải TBMT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 13:49
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền cho khách hàng của VNPT với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:40
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SỨC SỐNG MỚI
10/04/2025 08:49
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
24/03/2025 09:01
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải TBMT Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 13:29
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 với 1 gói thầu.
20/02/2025 09:27
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố kết quả gói thầu Trang bị License SD-WAN và gói dịch vụ bảo hành cho các thiết bị Router SD-WAN 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ỨNG DỤNG SAO MỘC
30/12/2024 09:46
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phát hiện gian lận viễn thông quốc tế chiều về bằng phương pháp Test - call.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SỨC SỐNG MỚI
30/12/2024 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố kết quả gói thầu Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MŨ XANH
07/10/2025 09:37
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải TBMT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2025 10:58
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT với 1 gói thầu.
16/09/2025 10:48
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT với 1 gói thầu.
16/09/2025 10:22
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải KHLCNT Trang bị gói dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật cho các thiết bị Router khách hàng với 1 gói thầu.
11/08/2025 14:01
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MŨ XANH
30/07/2025 09:28
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 13:49
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền cho khách hàng của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:40
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SỨC SỐNG MỚI
10/04/2025 08:49
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 13:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải 152 KHLCNT, trong đó có 153 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải 94 TBMT trong 86 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 81 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải 109 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 109 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế có quan hệ với 92 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người anh hùng thực sự không được đo bằng cường độ sức mạnh của anh ta, mà bằng sức mạnh trong trái tim anh ta. "
Công ty Walt Disney
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".