Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Đã công bố 51 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 41 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 167 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 172 gói thầu, trong đó có 154 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 85 gói (với 95 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 122 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 120 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 119 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,26%, Xây lắp 4,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 320.170.918.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 272.857.388.735 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế như sau:
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,26%, Xây lắp 4,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 320.170.918.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 272.857.388.735 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,78%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 88.69% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 88.76% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MŨ XANH
07/10/2025 09:37
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải TBMT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2025 10:58
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với 1 gói thầu.
16/09/2025 10:48
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với 1 gói thầu.
16/09/2025 10:22
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải KHLCNT Trang bị gói dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật cho các thiết bị Router khách hàng của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với 1 gói thầu.
11/08/2025 14:01
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MŨ XANH
30/07/2025 09:28
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 13:49
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền cho khách hàng của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:40
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SỨC SỐNG MỚI
10/04/2025 08:49
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 13:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MŨ XANH
30/07/2025 09:28
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền với 2 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 09:01
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải TBMT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 13:49
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền cho khách hàng của VNPT với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:40
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SỨC SỐNG MỚI
10/04/2025 08:49
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
24/03/2025 09:01
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải TBMT Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 13:29
Công ty Viễn thông Quốc tế đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 với 1 gói thầu.
20/02/2025 09:27
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố kết quả gói thầu Trang bị License SD-WAN và gói dịch vụ bảo hành cho các thiết bị Router SD-WAN 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ỨNG DỤNG SAO MỘC
30/12/2024 09:46
Công ty Viễn thông Quốc tế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phát hiện gian lận viễn thông quốc tế chiều về bằng phương pháp Test - call.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SỨC SỐNG MỚI
30/12/2024 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MŨ XANH
07/10/2025 09:37
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải TBMT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2025 10:58
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với 1 gói thầu.
16/09/2025 10:48
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải KHLCNT Thuê thiết bị và dịch vụ cung cấp cho khách hàng VSAT của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với 1 gói thầu.
16/09/2025 10:22
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải KHLCNT Trang bị gói dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật cho các thiết bị Router khách hàng của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với 1 gói thầu.
11/08/2025 14:01
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MŨ XANH
30/07/2025 09:28
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 13:49
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ và thiết bị mạng LAN, WAN, Internet, thoại, inmarsat tại giàn và đất liền cho khách hàng của VNPT của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:40
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SỨC SỐNG MỚI
10/04/2025 08:49
Bên mời thầu Công ty Viễn thông Quốc tế đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ phát hiện gian lận dịch vụ tin nhắn A2P quốc tế bằng phương pháp test tự động năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 13:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế là chủ đầu tư của 51 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế là chủ đầu tư của 167 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 151 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế là chủ đầu tư của 95 TBMT, trong đó tự mời thầu 81 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế là chủ đầu tư của 122 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Viễn thông Quốc tế là chủ đầu tư có quan hệ với 85 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn gảy tai trâu. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh