Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.287.518.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.814.158.909 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.287.518.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.814.158.909 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ truyền dẫn tín hiệu HD các kênh truyền hình địa phương lên hạ tầng vệ tinh VTC của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH truyền thông và giải pháp Công nghệ PQ
21/04/2022 10:01
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phục vụ truyền dẫn tín hiệu HD các kênh truyền hình địa phương lên hạ tầng vệ tinh VTC của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số với 1 gói thầu.
12/04/2022 15:25
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp thêm 8 licenses HD cho hệ thống Headend VTC của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TIN HỌC PAMA
09/11/2021 10:22
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp thêm 8 licenses HD cho hệ thống Headend VTC của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số với 1 gói thầu.
08/10/2021 11:07
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị Irdeto Smart Card Server và dịch vụ cài đặt nâng cấp hệ thống của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số.
21/11/2019 10:08
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị phần cứng, phần mềm và phụ kiện cho hệ thống CA của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số.
04/11/2019 09:50
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải TBMT Mua thiết bị phần cứng, phần mềm và phụ kiện cho hệ thống CA của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2019 09:34
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải KHLCNT Thay thế, nâng cấp phần cứng và phần mềm một số thành phần của hệ thống khóa mã Irdeto của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số với 2 gói thầu.
03/09/2019 08:56
Chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay thế, nâng cấp phần cứng và phần mềm một số thành phần của hệ thống khóa mã Irdeto.
03/09/2019 07:00
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ truyền dẫn tín hiệu các kênh truyền hình địa phương lên hạ tầng vệ tinh VTC của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số.
23/01/2019 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ truyền dẫn tín hiệu HD các kênh truyền hình địa phương lên hạ tầng vệ tinh VTC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH truyền thông và giải pháp Công nghệ PQ
21/04/2022 10:01
Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phục vụ truyền dẫn tín hiệu HD các kênh truyền hình địa phương lên hạ tầng vệ tinh VTC với 1 gói thầu.
12/04/2022 15:25
Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số công bố kết quả gói thầu Nâng cấp thêm 8 licenses HD cho hệ thống Headend VTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TIN HỌC PAMA
09/11/2021 10:22
Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đăng tải KHLCNT Nâng cấp thêm 8 licenses HD cho hệ thống Headend VTC với 1 gói thầu.
08/10/2021 11:07
Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị Irdeto Smart Card Server và dịch vụ cài đặt nâng cấp hệ thống.
- Nhà thầu trúng thầu: Irdeto B.V.
21/11/2019 10:08
Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị phần cứng, phần mềm và phụ kiện cho hệ thống CA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ tin học Ngọc Vĩnh
04/11/2019 09:50
Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đăng tải TBMT Mua thiết bị phần cứng, phần mềm và phụ kiện cho hệ thống CA theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2019 09:34
Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đăng tải KHLCNT Thay thế, nâng cấp phần cứng và phần mềm một số thành phần của hệ thống khóa mã Irdeto với 2 gói thầu.
03/09/2019 08:56
Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ truyền dẫn tín hiệu các kênh truyền hình địa phương lên hạ tầng vệ tinh VTC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Truyền thông và giải pháp công nghệ P&Q
23/01/2019 14:47
Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đăng tải KHLCNT Chỉ định thầu rút gọn với 1 gói thầu.
23/01/2019 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ truyền dẫn tín hiệu HD các kênh truyền hình địa phương lên hạ tầng vệ tinh VTC của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH truyền thông và giải pháp Công nghệ PQ
21/04/2022 10:01
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phục vụ truyền dẫn tín hiệu HD các kênh truyền hình địa phương lên hạ tầng vệ tinh VTC của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số với 1 gói thầu.
12/04/2022 15:25
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp thêm 8 licenses HD cho hệ thống Headend VTC của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TIN HỌC PAMA
09/11/2021 10:22
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp thêm 8 licenses HD cho hệ thống Headend VTC của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số với 1 gói thầu.
08/10/2021 11:07
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị Irdeto Smart Card Server và dịch vụ cài đặt nâng cấp hệ thống của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số.
21/11/2019 10:08
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị phần cứng, phần mềm và phụ kiện cho hệ thống CA của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số.
04/11/2019 09:50
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải TBMT Mua thiết bị phần cứng, phần mềm và phụ kiện cho hệ thống CA của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2019 09:34
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải KHLCNT Thay thế, nâng cấp phần cứng và phần mềm một số thành phần của hệ thống khóa mã Irdeto của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số với 2 gói thầu.
03/09/2019 08:56
Chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay thế, nâng cấp phần cứng và phần mềm một số thành phần của hệ thống khóa mã Irdeto.
03/09/2019 07:00
Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ truyền dẫn tín hiệu các kênh truyền hình địa phương lên hạ tầng vệ tinh VTC của chủ đầu tư Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số.
23/01/2019 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty VTC Dịch vụ Truyền hình số có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Xinh đẹp và đau khổ luôn choàng vai thân thiết, cùng đi đến điểm cuối của cuộc đời. "
Tennyson (Anh)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.