Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,25%, Xây lắp 68,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.283.234.626 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.034.611.306 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,25%, Xây lắp 68,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.283.234.626 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.034.611.306 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) như sau:
- Là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Cung cấp cột bơm lắp đặt tại các CHXD trực thuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
19/09/2025 09:03
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PETROLIMEX
29/08/2025 09:07
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đăng tải TBMT Cung cấp cột bơm lắp đặt tại các CHXD trực thuộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2025 14:00
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư với 2 gói thầu.
13/08/2025 14:44
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 01.
13/08/2025 14:14
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dầu tư Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 01.
13/08/2025 14:14
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 01.
13/08/2025 14:14
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP
23/07/2025 16:52
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đăng tải KHLCNT Cung cấp cột bơm với 2 gói thầu.
17/07/2025 10:44
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp cột bơm lắp tại các Cửa hàng Xăng dầu.
17/07/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM GIÁM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG XÂY DỰNG
17/06/2025 08:11
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn lập Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINASA
06/06/2025 14:30
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư với 2 gói thầu.
28/04/2025 08:34
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đăng tải KHLCNT Trang phục BHLĐ cho người lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
24/03/2025 14:06
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC, thẩm định hết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15
09/07/2024 16:39
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trinh dân dụng và công nghiệp tỉnh Đồng Tháp
09/07/2024 16:34
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mới thầu, hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15
09/07/2024 16:26
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trinh dân dụng và công nghiệp tỉnh Đồng Tháp
09/07/2024 16:20
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trinh dân dụng và công nghiệp tỉnh Đồng Tháp
09/07/2024 16:14
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trinh dân dụng và công nghiệp tỉnh Đồng Tháp
09/07/2024 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Cung cấp cột bơm lắp đặt tại các CHXD trực thuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
19/09/2025 09:03
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PETROLIMEX
29/08/2025 09:07
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đăng tải TBMT Cung cấp cột bơm lắp đặt tại các CHXD trực thuộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2025 14:00
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư với 2 gói thầu.
13/08/2025 14:44
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 01.
13/08/2025 14:14
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dầu tư Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 01.
13/08/2025 14:14
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 01.
13/08/2025 14:14
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP
23/07/2025 16:52
CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đăng tải KHLCNT Cung cấp cột bơm với 2 gói thầu.
17/07/2025 10:44
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp cột bơm lắp tại các Cửa hàng Xăng dầu.
17/07/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải 16 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU ĐỒNG THÁP (TNHH 01TV) có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đường ra tốt nhất luôn là đường đi xuyên. "
Robert Frost