Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.434.975.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.053.494.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.434.975.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.053.494.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: hoạt động truyền thông an toàn thực phẩm từ nguồn ngân sách nhà nước năm 2026 với 37 gói thầu.
27/08/2026 14:36
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công sở, cơ quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NHÀ SẠCH
29/06/2026 16:05
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ BẢO HƯNG
29/06/2026 15:59
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ bảo vệ và Thuê dịch vụ vệ sinh công sở, cơ quan với 2 gói thầu.
09/06/2026 15:20
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu thuê kho chứa và bảo quản hồ sơ, tài liệu của Cục An toàn thực phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:52
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu thuê kho chứa và bảo quản hồ sơ, tài liệu của Cục An toàn thực phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế với 1 gói thầu.
10/06/2025 18:02
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu thuê kho chứa và bảo quản hồ sơ, tài liệu của Cục An toàn thực phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế với 1 gói thầu.
10/06/2025 16:48
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo
nghiệm
các
phương
pháp thử
trong dự
thảo Quy
chuẩn kỹ
thuật quốc
gia đối
với giới
hạn ô
nhiễm độc
tố vi nấm
trong thực
phẩm của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
08/05/2025 09:00
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm của hoạt
động “Khảo nghiệm các phương pháp thử trong dự thảo Quy chuẩn kỹ thuật
quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm” của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế với 1 gói thầu.
22/04/2025 14:53
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu sản xuất nội
dung thông
điệp tuyên
truyền trên
phương tiện
thông tin đại
chúng (thông
điệp tiếng và
hình) của
hoạt động
truyền thông
an toàn thực
phẩm từ
nguồn ngân
sách nhà
nước năm
2024 của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG GLK
23/12/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu thuê kho chứa và bảo quản hồ sơ, tài liệu của Cục An toàn thực phẩm năm 2025 với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:52
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu thuê kho chứa và bảo quản hồ sơ, tài liệu của Cục An toàn thực phẩm năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 18:02
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu thuê kho chứa và bảo quản hồ sơ, tài liệu của Cục An toàn thực phẩm năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 16:48
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Khảo
nghiệm
các
phương
pháp thử
trong dự
thảo Quy
chuẩn kỹ
thuật quốc
gia đối
với giới
hạn ô
nhiễm độc
tố vi nấm
trong thực
phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
08/05/2025 09:00
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu sản xuất nội
dung thông
điệp tuyên
truyền trên
phương tiện
thông tin đại
chúng (thông
điệp tiếng và
hình) của
hoạt động
truyền thông
an toàn thực
phẩm từ
nguồn ngân
sách nhà
nước năm
2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG GLK
23/12/2024 10:32
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm của hoạt động
sản xuất nội dung thông điệp tuyên truyền trên phương tiện thông tin
đại chúng (thông điệp tiếng và hình) của hoạt động truyền thông
an toàn thực phẩm từ nguồn ngân sách nhà nước năm 2024 với 1 gói thầu.
19/12/2024 15:39
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Giám sát
an toàn
thông tin,
sao lưu
dữ liệu
hệ thống,
kiểm tra
đánh giá
an toàn
thông tin
định kỳ
cho
website
vfa.gov.v
n.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GÓC CỦA TIN
12/12/2024 15:06
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm của hoạt động truyền thông an toàn thực phẩm từ nguồn ngân sách nhà nước năm 2024 (đợt 2) với 6 gói thầu.
15/11/2024 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: hoạt động truyền thông an toàn thực phẩm từ nguồn ngân sách nhà nước năm 2026 với 37 gói thầu.
27/08/2026 14:36
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công sở, cơ quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NHÀ SẠCH
29/06/2026 16:05
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ BẢO HƯNG
29/06/2026 15:59
Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ bảo vệ và Thuê dịch vụ vệ sinh công sở, cơ quan với 2 gói thầu.
09/06/2026 15:20
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu thuê kho chứa và bảo quản hồ sơ, tài liệu của Cục An toàn thực phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:52
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu thuê kho chứa và bảo quản hồ sơ, tài liệu của Cục An toàn thực phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế với 1 gói thầu.
10/06/2025 18:02
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu thuê kho chứa và bảo quản hồ sơ, tài liệu của Cục An toàn thực phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế với 1 gói thầu.
10/06/2025 16:48
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo
nghiệm
các
phương
pháp thử
trong dự
thảo Quy
chuẩn kỹ
thuật quốc
gia đối
với giới
hạn ô
nhiễm độc
tố vi nấm
trong thực
phẩm của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
08/05/2025 09:00
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm của hoạt
động “Khảo nghiệm các phương pháp thử trong dự thảo Quy chuẩn kỹ thuật
quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm” của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế với 1 gói thầu.
22/04/2025 14:53
Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu sản xuất nội
dung thông
điệp tuyên
truyền trên
phương tiện
thông tin đại
chúng (thông
điệp tiếng và
hình) của
hoạt động
truyền thông
an toàn thực
phẩm từ
nguồn ngân
sách nhà
nước năm
2024 của chủ đầu tư Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG GLK
23/12/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải 32 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế đã đăng tải 49 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục An toàn thực phẩm, Bộ Y tế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bao giờ gỡ rào xuống chừng nào bạn còn chưa biết tại sao nó được dựng lên. "
Robert Frost