Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 127 gói thầu, trong đó có 60 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 69 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,49%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 10,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 142.288.681.535 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 141.294.908.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,49%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 10,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 142.288.681.535 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 141.294.908.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 76 KHLCNT trong đó có 53 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Biên soạn và phát hành tờ gấp thống kê giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:57
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo chuyển đổi số trong Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
29/11/2024 14:22
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo chuyển đổi số trong Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
29/11/2024 14:19
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo chuyển đổi số trong Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
28/11/2024 20:08
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu triển khai nhiệm vụ và các gói thầu tư vấn thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư phục vụ lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Nâng cấp phần mềm Phổ cập giáo dục - Xóa mù chữ” thuộc nhóm nhiệm vụ “Quản lý, duy trì, vận hành các hệ thống công nghệ thông tin của Bộ" của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 3 gói thầu.
01/11/2024 18:09
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Biên soạn và in phát hành Niên giám Thống kê giáo dục đào tạo năm học 2023 - 2024 của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
01/11/2024 18:08
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực đội ngũ cán bộ quản lý, cán bộ triển khai ứng dụng CNTT và chuyển đổi số ở các Sở GDĐT, phòng GDĐT và các cơ sở GDĐT của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
28/10/2024 11:13
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Thuê hội trường tổ chức tập huấn thuộc kế hoạch tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực đội ngũ cán bộ quản lý, cán bộ triển khai ứng dụng công nghệ thông tin và chuyển đổi số ở các Sở GDĐT, phòng GDĐT và các cơ sở GDĐT của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
16/05/2024 15:03
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu triển khai nhiệm vụ và các gói thầu tư vấn thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư phục vụ lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Nâng cấp phần mềm Phổ cập giáo dục - Xóa mù chữ” thuộc nhóm nhiệm vụ “Quản lý, duy trì, vận hành các hệ thống công nghệ thông tin của Bộ" của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 3 gói thầu.
04/04/2024 13:29
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thuê dịch vụ hạ tầng đảm bảo hoạt động cho các hệ thống công nghệ thông tin và truy cập Internet của Bộ Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 6 gói thầu.
22/02/2024 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Biên soạn và phát hành tờ gấp thống kê giáo dục năm 2024 với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:57
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo chuyển đổi số trong Giáo dục và Đào tạo với 1 gói thầu.
29/11/2024 14:22
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo chuyển đổi số trong Giáo dục và Đào tạo với 1 gói thầu.
29/11/2024 14:19
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo chuyển đổi số trong Giáo dục và Đào tạo với 1 gói thầu.
28/11/2024 20:08
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu triển khai nhiệm vụ và các gói thầu tư vấn thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư phục vụ lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Nâng cấp phần mềm Phổ cập giáo dục - Xóa mù chữ” thuộc nhóm nhiệm vụ “Quản lý, duy trì, vận hành các hệ thống công nghệ thông tin của Bộ" với 3 gói thầu.
01/11/2024 18:09
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Biên soạn và in phát hành Niên giám Thống kê giáo dục đào tạo năm học 2023 - 2024 với 1 gói thầu.
01/11/2024 18:08
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực đội ngũ cán bộ quản lý, cán bộ triển khai ứng dụng CNTT và chuyển đổi số ở các Sở GDĐT, phòng GDĐT và các cơ sở GDĐT với 1 gói thầu.
28/10/2024 11:13
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu triển khai nhiệm vụ và các gói thầu tư vấn thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư phục vụ lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Nâng cấp phần mềm Phổ cập giáo dục - Xóa mù chữ” thuộc nhóm nhiệm vụ “Quản lý, duy trì, vận hành các hệ thống công nghệ thông tin của Bộ" với 3 gói thầu.
04/04/2024 13:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Biên soạn và phát hành tờ gấp thống kê giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:57
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo chuyển đổi số trong Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
29/11/2024 14:22
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo chuyển đổi số trong Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
29/11/2024 14:19
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo chuyển đổi số trong Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
28/11/2024 20:08
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu triển khai nhiệm vụ và các gói thầu tư vấn thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư phục vụ lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Nâng cấp phần mềm Phổ cập giáo dục - Xóa mù chữ” thuộc nhóm nhiệm vụ “Quản lý, duy trì, vận hành các hệ thống công nghệ thông tin của Bộ" của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 3 gói thầu.
01/11/2024 18:09
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Biên soạn và in phát hành Niên giám Thống kê giáo dục đào tạo năm học 2023 - 2024 của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
01/11/2024 18:08
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực đội ngũ cán bộ quản lý, cán bộ triển khai ứng dụng CNTT và chuyển đổi số ở các Sở GDĐT, phòng GDĐT và các cơ sở GDĐT của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
28/10/2024 11:13
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Thuê hội trường tổ chức tập huấn thuộc kế hoạch tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực đội ngũ cán bộ quản lý, cán bộ triển khai ứng dụng công nghệ thông tin và chuyển đổi số ở các Sở GDĐT, phòng GDĐT và các cơ sở GDĐT của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
16/05/2024 15:03
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu triển khai nhiệm vụ và các gói thầu tư vấn thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư phục vụ lập đề cương và dự toán chi tiết nhiệm vụ “Nâng cấp phần mềm Phổ cập giáo dục - Xóa mù chữ” thuộc nhóm nhiệm vụ “Quản lý, duy trì, vận hành các hệ thống công nghệ thông tin của Bộ" của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 3 gói thầu.
04/04/2024 13:29
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thuê dịch vụ hạ tầng đảm bảo hoạt động cho các hệ thống công nghệ thông tin và truy cập Internet của Bộ Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 6 gói thầu.
22/02/2024 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 127 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải 39 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải 88 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 69 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nước mắt đàn bà chảy ra ngoài theo những đớn đau, để một ngày khi nước mắt cạn khô, trái tim người đàn bà chỉ là cánh đồng trắng muối. Nước mắt đàn ông trôi ngược vào tim theo những đau đớn, để đến một ngày, trái tim người đàn ông là đại dương mênh mông. "
Cát Thảo