Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 2,78%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 2,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.212.098.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.277.231.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 2,78%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 2,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.212.098.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.277.231.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải TBMT Thuê tư vấn lập kế hoạch Thuê Kho dữ liệu phục vụ phân tích dữ liệu lớn của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 15:47
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Lập kế hoạch Thuê dịch vụ mạng (SOC) đối với các hệ thống thông tin Bộ Y tế là cơ quan chủ quản của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với 1 gói thầu.
22/08/2022 16:13
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Lập kế hoạch Thuê Kho dữ liệu phục vụ phân tích dữ liệu lớn của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với 1 gói thầu.
22/08/2022 16:07
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Hệ thống thông tin Sức khỏe Việt của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ GHD
22/11/2021 22:45
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải TBMT Xây dựng Hệ thống thông tin Sức khỏe Việt của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2021 20:37
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Hệ thống thông tin Sức khỏe Việt của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với 1 gói thầu.
09/07/2021 15:37
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2020 của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế.
07/01/2021 18:42
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2020 của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/12/2020 18:05
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu năm 2020 thuộc dự án Triển khai Cơ chế một cửa quốc gia và cơ chế một cửa ASEAN của Bộ Y tế giai đoạn 2018-2020 của Cục Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với 3 gói thầu.
18/12/2020 16:47
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Lập thiết kế chi tiết và dự toán điều chỉnh dự án Nâng cấp hệ thống ứng dụng công nghệ thông tin trong quản lý ngành y tế của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với 3 gói thầu.
10/11/2020 17:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đăng tải TBMT Thuê tư vấn lập kế hoạch Thuê Kho dữ liệu phục vụ phân tích dữ liệu lớn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 15:47
Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Lập kế hoạch Thuê dịch vụ mạng (SOC) đối với các hệ thống thông tin Bộ Y tế là cơ quan chủ quản với 1 gói thầu.
22/08/2022 16:13
Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Lập kế hoạch Thuê Kho dữ liệu phục vụ phân tích dữ liệu lớn với 1 gói thầu.
22/08/2022 16:07
Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Xây dựng Hệ thống thông tin Sức khỏe Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ GHD
22/11/2021 22:45
Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế công bố KQMT gói thầu Xây dựng Hệ thống thông tin Sức khỏe Việt với 1 nhà thầu tham gia.
05/11/2021 17:09
Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đăng tải TBMT Xây dựng Hệ thống thông tin Sức khỏe Việt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2021 20:37
Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Xây dựng Hệ thống thông tin Sức khỏe Việt với 1 gói thầu.
09/07/2021 15:37
Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2020.
07/01/2021 18:42
Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
29/12/2020 18:23
Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2020 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/12/2020 18:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải TBMT Thuê tư vấn lập kế hoạch Thuê Kho dữ liệu phục vụ phân tích dữ liệu lớn của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 15:47
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Lập kế hoạch Thuê dịch vụ mạng (SOC) đối với các hệ thống thông tin Bộ Y tế là cơ quan chủ quản của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với 1 gói thầu.
22/08/2022 16:13
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Lập kế hoạch Thuê Kho dữ liệu phục vụ phân tích dữ liệu lớn của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với 1 gói thầu.
22/08/2022 16:07
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Hệ thống thông tin Sức khỏe Việt của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ GHD
22/11/2021 22:45
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải TBMT Xây dựng Hệ thống thông tin Sức khỏe Việt của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2021 20:37
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Hệ thống thông tin Sức khỏe Việt của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với 1 gói thầu.
09/07/2021 15:37
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2020 của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế.
07/01/2021 18:42
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2020 của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/12/2020 18:05
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu năm 2020 thuộc dự án Triển khai Cơ chế một cửa quốc gia và cơ chế một cửa ASEAN của Bộ Y tế giai đoạn 2018-2020 của Cục Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với 3 gói thầu.
18/12/2020 16:47
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải KHLCNT Lập thiết kế chi tiết và dự toán điều chỉnh dự án Nâng cấp hệ thống ứng dụng công nghệ thông tin trong quản lý ngành y tế của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế với 3 gói thầu.
10/11/2020 17:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải 36 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế đã đăng tải 39 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin - Bộ Y tế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nhớ là nếu bạn làm điều bạn phải làm khi bạn phải làm chúng, rồi một ngày kia bạn sẽ có thể làm điều bạn muốn làm khi bạn muốn làm chúng… Cho dù bạn hành động hay mơ mình có thể thực hiện – hãy bắt đầu đi. Sự bạo dạn có quyền năng và phép màu trong nó. "
Mary Kay Ash