Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Dân số như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 88 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 100 gói thầu, trong đó có 87 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,98 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 82,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.979.159.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.879.224.863 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Dân số như sau:
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,98 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 82,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.979.159.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.879.224.863 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Dân số như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 110 KHLCNT trong đó có 70 KHLCNT tự đăng tải, có 40 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 72 TBMT trong đó tự mời thầu 56 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Cung cấp thông tin, tuyên truyền về dân số và phát triển trên Báo điện tử Đại biểu nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Đại biểu Nhân dân
03/09/2026 14:40
Cục Dân số đăng tải TBMT Tổ chức 01 chương trình tọa đàm; sản xuất 01 thông điệp phát thanh và 01 Trailer cổ động (thông điệp truyền hình) tuyên truyền về chủ đề Tháng hành động vì người cao tuổi năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:18
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán các hạng mục cải tạo tòa nhà trụ sở làm việc các cơ quan Bộ Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU
25/08/2026 09:56
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự tóan các hạng mục cải tạo tòa nhà trụ sở làm việc các cơ quan Bộ Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ACM
25/08/2026 09:43
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Tổ chức cuộc thi tìm hiểu về mất cân bằng giới tính khi sinh trên nền tảng số hưởng ứng ngày Quốc tế trẻ em gái 11/10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐỨC LAN
19/08/2026 10:24
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Tổ chức các cuộc thi tìm hiểu chính sách pháp luật dân số trong tình hình mới (online trên mạng xã hội).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải trí truyền thông và quảng cáo Bình Minh
19/08/2026 09:17
Cục Dân số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thuộc dự toán mua sắm "Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây mới hạng mục công trình năm 2026 của Cục Dân số" với 2 gói thầu.
13/08/2026 15:30
Cục Dân số đăng tải TBMT Nâng cấp, hoàn thiện phần mềm hệ thống báo cáo quản lý hậu cần phương tiện tránh thai (LMIS) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 15:19
Cục Dân số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm “Cung cấp thông tin, tuyên truyền về dân số và phát triển trên Báo điện tử Đại biểu nhân dân” với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tòa nhà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ BẢO HƯNG
07/07/2025 10:24
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tòa nhà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ LÀM SẠCH SAO VIỆT
07/07/2025 10:21
Cục Dân số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Các hoạt động truyền thông hưởng ứng ngày Quốc tế trẻ em gái 11/10 năm 2025 với 1 gói thầu.
30/06/2025 11:49
Cục Dân số đăng tải KHLCNT CUNG CẤP DỊCH VỤ BẢO VỆ VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP TÒA NHÀ CỤC DÂN SỐ với 2 gói thầu.
27/06/2025 11:23
Cục Dân số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Sản xuất TVC về xu hướng biến đổi dân số ở nước ta hiện nay với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:27
Cục Dân số đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU DỰ TOÁN MUA SẮM TRUYỀN THÔNG TRÊN CÁC PHƯƠNG TIỆN THÔNG TIN ĐẠI CHÚNG (TRUYỀN HÌNH TOÀN QUỐC): XÂY DỰNG VIDEO PHÓNG SỰ BẰNG TIẾNG VIỆT VỀ THỰC TRẠNG CUNG CẤP VÀ SỬ DỤNG DỊCH VỤ TẦM SOÁT, CHẨN ĐOÁN, ĐIỀU TRỊ TRƯỚC SINH VÀ SƠ SINH Ở VÙNG ĐỒNG BÀO DÂN TỘC THIỂU SỐ ĐỂ PHÁT SÓNG TRUYỀN HÌNH TOÀN QUỐC VÀ CẤP ĐỂ PHÁT TẠI ĐỊA PHƯƠNG (KHU VỰC DUYÊN HẢI MIỀN TRUNG, ĐÔNG NAM BỘ VÀ ĐỒNG BẰNG SÔNG CỬU LONG) với 1 gói thầu.
10/06/2025 16:08
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị tổng kết công tác dân số năm 2024, triển khai nhiệm vụ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU T&T VIỆT NAM
27/12/2024 09:34
Cục Dân số công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị tổng kết công tác dân số năm 2024, triển khai nhiệm vụ năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 10:08
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Cung cấp thông tin, tuyên truyền, giao lưu trực tuyến về tư vấn và khám sức khỏe trước khi kết hôn; tầm soát, chẩn đoán, điều trị trước sinh và sơ sinh trên Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TRUYỀN HÌNH THÔNG TẤN
20/12/2024 11:39
Cục Dân số đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị tổng kết công tác dân số năm 2024, triển khai nhiệm vụ năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 19:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Cung cấp thông tin, tuyên truyền về dân số và phát triển trên Báo điện tử Đại biểu nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Đại biểu Nhân dân
03/09/2026 14:40
Cục Dân số đăng tải TBMT Tổ chức 01 chương trình tọa đàm; sản xuất 01 thông điệp phát thanh và 01 Trailer cổ động (thông điệp truyền hình) tuyên truyền về chủ đề Tháng hành động vì người cao tuổi năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:18
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán các hạng mục cải tạo tòa nhà trụ sở làm việc các cơ quan Bộ Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU
25/08/2026 09:56
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự tóan các hạng mục cải tạo tòa nhà trụ sở làm việc các cơ quan Bộ Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ACM
25/08/2026 09:43
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Tổ chức cuộc thi tìm hiểu về mất cân bằng giới tính khi sinh trên nền tảng số hưởng ứng ngày Quốc tế trẻ em gái 11/10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐỨC LAN
19/08/2026 10:24
Cục Dân số công bố kết quả gói thầu Tổ chức các cuộc thi tìm hiểu chính sách pháp luật dân số trong tình hình mới (online trên mạng xã hội).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải trí truyền thông và quảng cáo Bình Minh
19/08/2026 09:17
Cục Dân số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thuộc dự toán mua sắm "Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây mới hạng mục công trình năm 2026 của Cục Dân số" với 2 gói thầu.
13/08/2026 15:30
Cục Dân số đăng tải TBMT Nâng cấp, hoàn thiện phần mềm hệ thống báo cáo quản lý hậu cần phương tiện tránh thai (LMIS) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 15:19
Cục Dân số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm “Cung cấp thông tin, tuyên truyền về dân số và phát triển trên Báo điện tử Đại biểu nhân dân” với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dân số đã đăng tải 88 KHLCNT, trong đó có 100 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dân số đã đăng tải 56 TBMT trong 51 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 56 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dân số đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dân số đã đăng tải 69 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dân số có quan hệ với 83 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dân số có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dân số có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bất cứ khi nào bạn xung đột với ai đó, có một yếu tố có thể tạo ra sự khác biệt giữa hủy hoại mối quan hệ và làm nó trở nên sâu sắc hơn. Yếu tố đó là thái độ. "
William James
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.