Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 188 gói thầu, trong đó có 75 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 90 gói (với 106 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 152 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,62%, Xây lắp 9,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 781.588.993.761 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 487.601.592.190 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,62%, Xây lắp 9,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 781.588.993.761 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 487.601.592.190 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 78 KHLCNT trong đó có 76 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 93 TBMT trong đó tự mời thầu 91 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
25/10/2022 15:48
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
25/10/2022 11:03
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
26/09/2022 16:52
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
26/09/2022 16:49
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải TBMT Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/09/2022 09:08
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Số lượng 320 tấn, trong đó: nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Tiên Sơn, tỉnh Bắc Ninh: 210 tấn; nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Gia Lương: 110 tấn của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
17/09/2022 11:26
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Số lượng 320 tấn, nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
17/09/2022 11:24
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Số lượng 600 tấn, nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Tân Hiệp, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
17/09/2022 11:19
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải TBMT Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2022 09:08
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải TBMT Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 18:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc công bố kết quả gói thầu Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG TÂN VIỆT
25/10/2022 15:48
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng tỉnh Bắc Giang
25/10/2022 11:03
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc công bố KQMT gói thầu Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
28/09/2022 14:00
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BSCONS
26/09/2022 16:52
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc và Xây dựng Thành Đạt
26/09/2022 16:49
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đăng tải TBMT Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/09/2022 09:08
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Số lượng 320 tấn, trong đó: nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Tiên Sơn, tỉnh Bắc Ninh: 210 tấn; nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Gia Lương: 110 tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Lương Thực Hà Nam
17/09/2022 11:26
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Số lượng 320 tấn, nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Lương Thực Hà Nam
17/09/2022 11:24
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Số lượng 600 tấn, nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Tân Hiệp, tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Lương Thực Hà Nam
17/09/2022 11:19
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đăng tải TBMT Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
25/10/2022 15:48
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
25/10/2022 11:03
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
26/09/2022 16:52
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
26/09/2022 16:49
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải TBMT Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/09/2022 09:08
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Số lượng 320 tấn, trong đó: nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Tiên Sơn, tỉnh Bắc Ninh: 210 tấn; nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Gia Lương: 110 tấn của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
17/09/2022 11:26
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Số lượng 320 tấn, nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
17/09/2022 11:24
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Số lượng 600 tấn, nhập tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Tân Hiệp, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc.
17/09/2022 11:19
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải TBMT Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2022 09:08
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải TBMT Xây lắp các công trình sửa chữa thường xuyên kho tàng phục vụ nhập, xuất hàng DTQG và trụ sở, văn phòng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 18:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 188 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải 106 TBMT trong 90 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 91 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc đã đăng tải 152 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 152 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Bắc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhà tranh cửa gỗ đời thanh thoát Không đúng không sai tự tại tâm. "
Trần Nhân Tông
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.