Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 632.900.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 624.900.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 632.900.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 624.900.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn giám sát và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hoàng Phong
18/10/2021 15:33
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn giám sát và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ACC
14/10/2021 14:06
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỶ NGUYÊN
15/09/2021 07:40
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hà Phát Thịnh
30/08/2021 16:12
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ PTM
26/08/2021 14:21
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hoàng Phong
17/08/2021 15:15
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG
06/07/2021 15:06
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt nội thất công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết kế và sản xuất đồ gỗ trang trí nội thất T.D
29/12/2020 10:23
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ PTM
11/12/2020 15:56
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/11/2020 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ PTM
11/12/2020 15:56
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 2 nhà thầu tham gia.
18/11/2020 16:21
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/11/2020 09:18
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
03/11/2020 14:35
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm linh kiện máy tính cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
16/09/2020 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn giám sát và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hoàng Phong
18/10/2021 15:33
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn giám sát và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ACC
14/10/2021 14:06
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỶ NGUYÊN
15/09/2021 07:40
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hà Phát Thịnh
30/08/2021 16:12
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ PTM
26/08/2021 14:21
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hoàng Phong
17/08/2021 15:15
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG
06/07/2021 15:06
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt nội thất công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết kế và sản xuất đồ gỗ trang trí nội thất T.D
29/12/2020 10:23
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ PTM
11/12/2020 15:56
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/11/2020 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trẻ con là những kẻ bắt chước bẩm sinh hành động giống như cha mẹ mình bất chấp mọi nỗ lực để dạy chúng cách xử thế. "
Khuyết Danh