Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.592.434.410 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.438.451.820 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.592.434.410 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.438.451.820 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, vật tư quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
01/01/2025 11:37
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
05/11/2024 17:16
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nhiên liệu phân cấp năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PVOIL HẢI PHÒNG
11/10/2024 13:47
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm thuốc, vật tư y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRƯỜNG THÀNH
08/10/2024 20:28
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Mua nhiên liệu phân cấp năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2024 08:37
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu phân cấp năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
20/09/2024 10:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT MS-01: Mua sắm thuốc, vật tư y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2024 15:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật chất quân nhu bổ sung lần 2 bảo đảm cho đội công binh số 3 tham gia GGHB LHQ ngành Quân nhu của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 126 BQP VIỆT NAM
10/09/2024 10:48
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc, vật tư y tế khám chữa bệnh tại quân y đơn vị của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
10/09/2024 08:47
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT MS-01: Mua sắm thuốc, vật tư y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2024 19:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, vật tư quân y với 1 gói thầu.
01/01/2025 11:37
Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc y tế với 1 gói thầu.
05/11/2024 17:16
Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua nhiên liệu phân cấp năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PVOIL HẢI PHÒNG
11/10/2024 13:47
Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm thuốc, vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRƯỜNG THÀNH
08/10/2024 20:28
Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh công bố KQMT gói thầu Mua nhiên liệu phân cấp năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2024 16:33
Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đăng tải TBMT Mua nhiên liệu phân cấp năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2024 08:37
Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh công bố KQMT gói thầu MS-01: Mua sắm thuốc, vật tư y tế với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2024 10:01
Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu phân cấp năm 2024 với 1 gói thầu.
20/09/2024 10:58
Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đăng tải TBMT MS-01: Mua sắm thuốc, vật tư y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2024 15:58
Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật chất quân nhu bổ sung lần 2 bảo đảm cho đội công binh số 3 tham gia GGHB LHQ ngành Quân nhu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 126 BQP VIỆT NAM
10/09/2024 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, vật tư quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
01/01/2025 11:37
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
05/11/2024 17:16
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nhiên liệu phân cấp năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PVOIL HẢI PHÒNG
11/10/2024 13:47
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm thuốc, vật tư y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRƯỜNG THÀNH
08/10/2024 20:28
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT Mua nhiên liệu phân cấp năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2024 08:37
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu phân cấp năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
20/09/2024 10:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT MS-01: Mua sắm thuốc, vật tư y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2024 15:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật chất quân nhu bổ sung lần 2 bảo đảm cho đội công binh số 3 tham gia GGHB LHQ ngành Quân nhu của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 126 BQP VIỆT NAM
10/09/2024 10:48
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc, vật tư y tế khám chữa bệnh tại quân y đơn vị của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
10/09/2024 08:47
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải TBMT MS-01: Mua sắm thuốc, vật tư y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2024 19:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 59 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải 32 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Binh chủng Công binh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngày hôm nay có thể trở thành một ngày đầy sinh lực với bạn – và với người khác – nếu bạn bỏ thời gian để trao cho ai đó nụ cười… để thốt lên một lời tử tế… để chìa tay ra cho người đang cần giúp đỡ… để viết một lời cảm ơn… để cho đi một lời khuyến khích với người đang cố gắng vượt qua rắc rối… để chia sẻ một phần tài sản vật chất với những người xung quanh. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.