Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 166 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 455 gói thầu, trong đó có 133 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 161 gói (với 178 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 244 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 96 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 204 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 193 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,51 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,37%, Xây lắp 25,84%, Tư vấn 9,55%, Phi tư vấn 10,11%, Hỗn hợp 1,12%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.278.443.314.048 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.252.094.590.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu như sau:
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,51 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,37%, Xây lắp 25,84%, Tư vấn 9,55%, Phi tư vấn 10,11%, Hỗn hợp 1,12%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.278.443.314.048 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.252.094.590.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 171 KHLCNT trong đó có 148 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 158 TBMT trong đó tự mời thầu 138 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, trang thiết bị công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HUỆ 69
28/08/2026 17:14
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu mua văn phòng phẩm, tạp hóa phẩm khám sức khỏe của Bộ Tổng Tham mưu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại HT Bình Minh
28/08/2026 17:04
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT mua văn phòng phẩm, tạp hóa phẩm khám sức khỏe của Bộ Tổng Tham mưu năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:52
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang thiết bị công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:24
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu mua trang bị bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO HỘ LAO ĐỘNG TUYẾT NHUNG 68
28/08/2026 16:03
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua trang bị bảo hộ lao động với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:35
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn thẩm định giá tài sản thanh lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA
21/08/2026 15:58
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn thẩm định giá tài sản thanh lý với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua dầu động cơ nhập kho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XĂNG DẦU HÀ THÀNH
18/06/2026 11:22
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Chi phí thuê tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẤU THẦU ĐẠI VIỆT
15/12/2025 16:36
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí thuê tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN KỸ THUẬT VIỆT NAM
15/12/2025 16:33
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Chi phí thuê tư vấn Thẩm định HSYC, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẤU THẦU ĐẠI VIỆT
15/12/2025 16:29
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí thuê tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN KỸ THUẬT VIỆT NAM
15/12/2025 16:25
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm maket, biển, bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Thị Thủy
15/12/2025 15:56
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thị Thỏa
15/12/2025 15:48
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chi phí thuê tư vấn (tư vấn lập HSMT; đánh giá HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẤU THẦU ĐẠI VIỆT
15/12/2025 15:36
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí thuê tư vấn (tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN KỸ THUẬT VIỆT NAM
15/12/2025 15:30
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thị Thỏa
15/12/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, trang thiết bị công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HUỆ 69
28/08/2026 17:14
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu mua văn phòng phẩm, tạp hóa phẩm khám sức khỏe của Bộ Tổng Tham mưu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại HT Bình Minh
28/08/2026 17:04
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT mua văn phòng phẩm, tạp hóa phẩm khám sức khỏe của Bộ Tổng Tham mưu năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:52
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang thiết bị công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:24
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu mua trang bị bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO HỘ LAO ĐỘNG TUYẾT NHUNG 68
28/08/2026 16:03
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Mua trang bị bảo hộ lao động với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:35
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn thẩm định giá tài sản thanh lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA
21/08/2026 15:58
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn thẩm định giá tài sản thanh lý với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đã đăng tải 166 KHLCNT, trong đó có 455 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đã đăng tải 178 TBMT trong 161 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 138 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 40 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu đã đăng tải 244 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 244 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 96 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu có quan hệ với 185 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu có quan hệ với 38 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Luôn luôn có cách tốt hơn cho mọi thứ. Hãy tìm nó. "
Thomas Edison