Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.634.630.305 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.859.006.242 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.634.630.305 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.859.006.242 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua Bảo hiểm cháy nổ kho quân nhu dự trữ SSCĐ và thường xuyên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
25/07/2026 16:19
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư, hàng hóa, vpp phục vụ hoạt động chuyên ngành đo lường.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐÀO THỊ ANH THƯ
25/07/2026 16:18
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua vật tư, hàng hóa, VPP phục vụ hoạt động chuyên ngành Đo lường với 1 gói thầu.
25/07/2026 15:52
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua Bảo hiểm cháy nổ kho quân nhu dự trữ SSCĐ và thường xuyên năm 2026 với 1 gói thầu.
25/07/2026 15:32
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm chiếu cói cá nhân K14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUYẾT CƯỜNG
09/07/2026 17:23
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm chiếu cói cá nhân K14 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 14:55
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
16/06/2026 10:40
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
16/06/2026 10:38
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm chiếu cói cá nhân K14 với 3 gói thầu.
15/06/2026 09:06
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo dưỡng, thay thế, sửa chữa hệ thống bếp dầu, bếp điện đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HTV -Z268
12/06/2026 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm vật chất sửa chữa doanh trại với 1 gói thầu.
18/04/2025 08:30
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH THỊ PHƯỢNG
04/04/2025 09:06
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, thuộc dự toán mua sắm: Mua vật tư văn phòng phẩm với 1 gói thầu.
03/04/2025 18:49
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua trang thiết bị, dụng cụ chuyên dùng Quân nhu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 26 SX
21/03/2025 11:47
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Bảo dưỡng, thay thế, sửa chữa hệ thống bếp LHCK, bếp dầu, bếp điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HTV -Z268
21/03/2025 11:32
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Bảo dưỡng, thay thế, sửa chữa hệ thống bếp LHCK, bếp dầu, bếp điện với 2 nhà thầu tham gia.
06/03/2025 09:51
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua trang thiết bị, dụng cụ chuyên dùng Quân nhu. với 3 nhà thầu tham gia.
05/03/2025 17:20
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Bảo dưỡng, thay thế, sửa chữa hệ thống bếp LHCK, bếp dầu, bếp điện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/02/2025 16:36
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH THỊ PHƯỢNG
26/02/2025 17:06
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua trang thiết bị, dụng cụ chuyên dùng Quân nhu. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/02/2025 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua Bảo hiểm cháy nổ kho quân nhu dự trữ SSCĐ và thường xuyên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
25/07/2026 16:19
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư, hàng hóa, vpp phục vụ hoạt động chuyên ngành đo lường.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐÀO THỊ ANH THƯ
25/07/2026 16:18
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua vật tư, hàng hóa, VPP phục vụ hoạt động chuyên ngành Đo lường với 1 gói thầu.
25/07/2026 15:52
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua Bảo hiểm cháy nổ kho quân nhu dự trữ SSCĐ và thường xuyên năm 2026 với 1 gói thầu.
25/07/2026 15:32
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm chiếu cói cá nhân K14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUYẾT CƯỜNG
09/07/2026 17:23
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm chiếu cói cá nhân K14 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 14:55
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
16/06/2026 10:40
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
16/06/2026 10:38
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm chiếu cói cá nhân K14 với 3 gói thầu.
15/06/2026 09:06
Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo dưỡng, thay thế, sửa chữa hệ thống bếp dầu, bếp điện đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HTV -Z268
12/06/2026 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật - Quân đoàn 12 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"An toàn lao động giống như hơi thở – nếu bạn không làm, bạn chết. "
Khuyết Danh