Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.711.519.402 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.604.872.402 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.711.519.402 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.604.872.402 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HUỲNH THỊ THẢO TRANG PK
29/04/2026 07:33
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm với 1 gói thầu.
29/04/2026 07:30
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua trang bị văn phòng, văn phòng phẩm phục vụ công tác ngành Kinh tế.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯỜNG THỊNH
10/10/2025 14:45
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua trang bị văn phòng, văn phòng phẩm phục vụ công tác ngành Kinh tế với 1 gói thầu.
08/10/2025 09:06
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm văn phòng phẩm, công cụ văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG KINH DOANH HÀ ANH
29/09/2025 17:30
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG BÁCH HÓA TỔNG HỢP TÀI ĐỨC
29/09/2025 16:41
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm, công cụ và thiết bị văn phòng với 2 gói thầu.
25/09/2025 16:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Vật tư văn phòng, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ HỮU LỰC
28/07/2025 16:29
Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI Y TẾ SONG TÍN
28/07/2025 15:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vật liệu xây dựng để sửa chữa, duy tu tài sản phục vụ công tác chuyên môn và các công trình cơ sở hạ tầng của chủ đầu tư Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN LÊ KHÁNH
03/06/2025 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Vật tư văn phòng, văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ HỮU LỰC
28/07/2025 16:29
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI Y TẾ SONG TÍN
28/07/2025 15:58
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vật liệu xây dựng để sửa chữa, duy tu tài sản phục vụ công tác chuyên môn và các công trình cơ sở hạ tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN LÊ KHÁNH
03/06/2025 15:38
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua vật tư để tu sửa củng cố mái nhà ở, nhà tắm nhà vệ sinh, nhà phơi đồ, nhà xe máy cày tại khu căn cứ Hậu cần của Quân đoàn với 1 gói thầu.
30/05/2025 09:42
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư văn phòng, văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG KINH DOANH HÀ ANH
01/04/2025 08:46
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua vật tư văn phòng, văn phòng phẩm và vật tư y tế với 2 gói thầu.
26/03/2025 16:48
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI Y TẾ SONG TÍN
01/10/2024 08:58
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua vật tư văn phòng, văn phòng phẩm và vật tư y tế với 2 gói thầu.
20/09/2024 17:34
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIỀN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG PHƯƠNG
04/07/2024 16:03
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Phú Sơn
02/07/2024 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HUỲNH THỊ THẢO TRANG PK
29/04/2026 07:33
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm với 1 gói thầu.
29/04/2026 07:30
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua trang bị văn phòng, văn phòng phẩm phục vụ công tác ngành Kinh tế.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯỜNG THỊNH
10/10/2025 14:45
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua trang bị văn phòng, văn phòng phẩm phục vụ công tác ngành Kinh tế với 1 gói thầu.
08/10/2025 09:06
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm văn phòng phẩm, công cụ văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG KINH DOANH HÀ ANH
29/09/2025 17:30
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG BÁCH HÓA TỔNG HỢP TÀI ĐỨC
29/09/2025 16:41
Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm, công cụ và thiết bị văn phòng với 2 gói thầu.
25/09/2025 16:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Vật tư văn phòng, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ HỮU LỰC
28/07/2025 16:29
Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI Y TẾ SONG TÍN
28/07/2025 15:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vật liệu xây dựng để sửa chữa, duy tu tài sản phục vụ công tác chuyên môn và các công trình cơ sở hạ tầng của chủ đầu tư Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN LÊ KHÁNH
03/06/2025 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải 44 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải 9 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải 51 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần-Kỹ thuật/Quân đoàn 34 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy cẩn thận khi đọc sách về sức khỏe. Bạn có thể bỏ mạng vì một lỗi in ấn. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.