Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 451 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 422 gói thầu, trong đó có 445 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 384 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 350 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,17%, Xây lắp 20,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 131.452.171.628 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 129.591.704.618 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 như sau:
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,17%, Xây lắp 20,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 131.452.171.628 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 129.591.704.618 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 504 KHLCNT trong đó có 418 KHLCNT tự đăng tải, có 86 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 47 TBMT trong đó tự mời thầu 47 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa máy móc TTB trạm xưởng chuyên dùng.
20/08/2026 08:05
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất Huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD: VVP & DV PHOTOCOPY THANH HẢI
18/08/2026 13:14
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất Huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị với 1 gói thầu.
13/08/2026 06:48
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá sửa chữa trang thiết bị kiểm định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG - THIẾT BỊ ĐIỆN HẢI HOÀ PHÚ
04/08/2026 14:35
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá sửa chữa trang thiết bị kiểm định với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:30
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua Văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Đinh Thanh Hải
30/07/2026 09:00
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua Văn phòng phẩm với 1 gói thầu.
30/07/2026 08:37
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua vật chất, dụng cụ thể dục thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phan Thị Lắm
30/07/2026 07:54
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua vật chất, dụng cụ thể dục thể thao với 1 gói thầu.
28/07/2026 13:01
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua lốp xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM-DV Thành Mỹ Phát Gia Lai
27/07/2026 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa, đồng bộ xe ô tô Sư đoàn 9.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ MỘNG GIAO
12/07/2025 07:49
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa, đồng bộ xe ô tô Sư đoàn 9.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ MỘNG GIAO
11/07/2025 15:58
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua tôn, sắt, thép sửa chữa, đồng bộ xe ô tô Sư đoàn 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HOÀNG GIA LAI
11/07/2025 15:52
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua tôn, sắt, thép sửa chữa, đồng bộ xe ô tô Sư đoàn 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HOÀNG GIA LAI
11/07/2025 15:47
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HOÀNG GIA LAI
11/07/2025 15:42
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói mua sắm: Mua vật tư bảo đảm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đào Thị Minh
09/07/2025 14:32
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói mua sắm: Mua vật tư bảo đảm Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đào Thị Minh
02/07/2025 17:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa máy móc TTB trạm xưởng chuyên dùng.
20/08/2026 08:05
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất Huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD: VVP & DV PHOTOCOPY THANH HẢI
18/08/2026 13:14
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất Huấn luyện nghiệp vụ - Chính trị với 1 gói thầu.
13/08/2026 06:48
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá sửa chữa trang thiết bị kiểm định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG - THIẾT BỊ ĐIỆN HẢI HOÀ PHÚ
04/08/2026 14:35
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá sửa chữa trang thiết bị kiểm định với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:30
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua Văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Đinh Thanh Hải
30/07/2026 09:00
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua Văn phòng phẩm với 1 gói thầu.
30/07/2026 08:37
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua vật chất, dụng cụ thể dục thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phan Thị Lắm
30/07/2026 07:54
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua vật chất, dụng cụ thể dục thể thao với 1 gói thầu.
28/07/2026 13:01
Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua lốp xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM-DV Thành Mỹ Phát Gia Lai
27/07/2026 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải 451 KHLCNT, trong đó có 422 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải 48 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 47 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 đã đăng tải 384 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 384 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 350 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 có quan hệ với 92 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Quân đoàn 34 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có khi chúng ta yêu một người, cái mà chúng ta yêu chỉ là nỗi đau khổ của tình yêu mà thôi. Khi đau khổ, là vì những thứ đã từng có, chứ không phải vì người ấy của hiện tại. "
Dạ Vi Lan