Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.936.955.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.386.839.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.936.955.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.386.839.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 41 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 26 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĂN PHÒNG PHẨM MINH TRANG
29/08/2026 15:32
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá văn phòng phẩm năm 2026 với 1 gói thầu.
29/08/2026 15:10
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang bị, dụng cụ cấp dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẬU CẦN PHÚC THÁI
26/08/2026 10:36
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải TBMT Mua xăng ô tô, diezel 0,05S-II theo ngân sách phân cấp năm 2026 (ngân sách Bộ giao) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 11:05
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, dụng cụ cấp dưỡng năm 2026 với 2 gói thầu.
12/08/2026 15:36
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
07/08/2026 16:01
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, dụng cụ cấp dưỡng năm 2026 với 2 gói thầu.
07/08/2026 15:58
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải TBMT Mua xăng ô tô, diezel 0,05S-II theo ngân sách phân cấp năm 2026 (ngân sách Bộ giao) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 09:57
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Mua xăng ô tô, diezel 0,05S-II theo ngân sách phân cấp năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:57
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TH AN PHÚC
22/07/2026 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ tân trang vũ khí năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thanh Xuân
07/07/2025 16:08
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa và lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa trang thiết bị ngành Quân khí năm 2025 với 1 gói thầu.
07/07/2025 16:02
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư hàng hóa sửa chữa duy tu công trình chuyên dùng doanh trại.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thế Thành
27/05/2025 10:05
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư hàng hóa sửa chữa duy tu công trình chuyên dùng doanh trại với 1 gói thầu.
27/05/2025 09:52
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang bị phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI CÔNG HẢI
27/05/2025 09:22
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm và lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư, hàng hóa với 2 gói thầu.
27/05/2025 09:12
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống dây chuyền sơn tĩnh điện và trang bị công nghệ cho Xưởng SCTH T81/Kho K79.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHỤ TÙNG ĐINH VŨ
21/05/2025 18:05
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ cho Xưởng SCTH X78.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHỤ TÙNG ĐINH VŨ
21/05/2025 18:05
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố KQMT gói thầu Cung cấp hệ thống dây chuyền sơn tĩnh điện và trang bị công nghệ cho Xưởng SCTH T81/Kho K79 với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 15:49
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thuốc và trang thiết bị y tế Xuân Lương
09/05/2025 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĂN PHÒNG PHẨM MINH TRANG
29/08/2026 15:32
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá văn phòng phẩm năm 2026 với 1 gói thầu.
29/08/2026 15:10
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang bị, dụng cụ cấp dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẬU CẦN PHÚC THÁI
26/08/2026 10:36
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải TBMT Mua xăng ô tô, diezel 0,05S-II theo ngân sách phân cấp năm 2026 (ngân sách Bộ giao) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 11:05
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, dụng cụ cấp dưỡng năm 2026 với 2 gói thầu.
12/08/2026 15:36
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
07/08/2026 16:01
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, dụng cụ cấp dưỡng năm 2026 với 2 gói thầu.
07/08/2026 15:58
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải TBMT Mua xăng ô tô, diezel 0,05S-II theo ngân sách phân cấp năm 2026 (ngân sách Bộ giao) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 09:57
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đăng tải KHLCNT Mua xăng ô tô, diezel 0,05S-II theo ngân sách phân cấp năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:57
Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TH AN PHÚC
22/07/2026 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đã đăng tải 15 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân khu 2 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu 1 người không yêu mình cũng như ôm cây xương rồng vậy. Càng ôm chặt thì càng làm bản thân mình đau. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.