Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 71 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 67 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 46 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,55%, Xây lắp 5,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 128.209.107.991 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.618.563.508 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,55%, Xây lắp 5,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 128.209.107.991 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.618.563.508 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 68 KHLCNT trong đó có 68 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 52 TBMT trong đó tự mời thầu 52 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, bổ sung trang bị tại Phòng họp 2/SCH Tổng cục, phòng giao ban Cục Doanh trại, Cục Xăng dầu và phòng Trung tâm chỉ huy Cục Quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP với 2 gói thầu.
08/09/2022 15:35
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm nhiên liệu bảo đảm cho các cơ quan, đơn vị năm 2022 (lần 2) của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI THỦY BỘ HẢI HÀ
21/07/2022 07:20
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn, ghế INOX năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/07/2022 13:37
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế INOX năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP với 1 gói thầu.
19/07/2022 13:11
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01; Xây dựng cống thoát nước mặt, đường bê tông, khu vệ sinh, cổng phụ khu tăng gia sản xuất Bình Yên Đội QLCCHC/CHC của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HALO VIỆT NAM
11/07/2022 07:45
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang thường xuyên năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 199
06/07/2022 10:19
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dưng của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY LẮP THÁI CƯỜNG
06/07/2022 09:50
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
27/06/2022 15:04
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phúc lợi tập thể năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀM THỊ MAI
27/06/2022 15:02
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP với 1 gói thầu.
27/06/2022 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, bổ sung trang bị tại Phòng họp 2/SCH Tổng cục, phòng giao ban Cục Doanh trại, Cục Xăng dầu và phòng Trung tâm chỉ huy Cục Quân y với 2 gói thầu.
08/09/2022 15:35
Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm nhiên liệu bảo đảm cho các cơ quan, đơn vị năm 2022 (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI THỦY BỘ HẢI HÀ
21/07/2022 07:20
Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đăng tải TBMT Mua sắm bàn, ghế INOX năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/07/2022 13:37
Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế INOX năm 2022 với 1 gói thầu.
19/07/2022 13:11
Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01; Xây dựng cống thoát nước mặt, đường bê tông, khu vệ sinh, cổng phụ khu tăng gia sản xuất Bình Yên Đội QLCCHC/CHC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HALO VIỆT NAM
11/07/2022 07:45
Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân trang thường xuyên năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 199
06/07/2022 10:19
Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY LẮP THÁI CƯỜNG
06/07/2022 09:50
Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN QUỐC CƯỜNG
27/06/2022 15:04
Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP công bố kết quả gói thầu Mua sắm phúc lợi tập thể năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀM THỊ MAI
27/06/2022 15:02
Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng năm 2022 với 1 gói thầu.
27/06/2022 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, bổ sung trang bị tại Phòng họp 2/SCH Tổng cục, phòng giao ban Cục Doanh trại, Cục Xăng dầu và phòng Trung tâm chỉ huy Cục Quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP với 2 gói thầu.
08/09/2022 15:35
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm nhiên liệu bảo đảm cho các cơ quan, đơn vị năm 2022 (lần 2) của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI THỦY BỘ HẢI HÀ
21/07/2022 07:20
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn, ghế INOX năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/07/2022 13:37
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế INOX năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP với 1 gói thầu.
19/07/2022 13:11
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01; Xây dựng cống thoát nước mặt, đường bê tông, khu vệ sinh, cổng phụ khu tăng gia sản xuất Bình Yên Đội QLCCHC/CHC của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HALO VIỆT NAM
11/07/2022 07:45
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang thường xuyên năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 199
06/07/2022 10:19
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dưng của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY LẮP THÁI CƯỜNG
06/07/2022 09:50
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
27/06/2022 15:04
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phúc lợi tập thể năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀM THỊ MAI
27/06/2022 15:02
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng năm 2022 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP với 1 gói thầu.
27/06/2022 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải 71 KHLCNT, trong đó có 84 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải 55 TBMT trong 46 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 52 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP đã đăng tải 70 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Tổng cục Hậu cần/BQP có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Dạy tức là học hai lần . "
G. Guibe
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.