Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 184 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 65 gói (với 72 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 108 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 107 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,28%, Xây lắp 51,39%, Tư vấn 2,78%, Phi tư vấn 2,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 363.147.673.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 355.777.769.202 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,28%, Xây lắp 51,39%, Tư vấn 2,78%, Phi tư vấn 2,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 363.147.673.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 355.777.769.202 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 63 KHLCNT trong đó có 63 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 38 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải TBMT MS-01: Cung cấp văn phòng phẩm và trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 16:00
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm và trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác xây dựng và huấn luyện dự bị động viên năm 2022 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 với 1 gói thầu.
08/09/2022 17:19
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-05: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
31/08/2022 11:36
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-04: Tư vấn lập báo cáo đề xuất cấp phép môi trường của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
31/08/2022 11:32
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-03: Tư vấn khảo sát địa chất của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
31/08/2022 10:58
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02 Tư vấn khảo sát địa hình của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
31/08/2022 10:54
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-06: Tư vấn lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
25/08/2022 15:59
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng kho vật tư, trang bị tổng hợp Kho K9/Cục Kỹ thuật/Quân khu 7 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 với 5 gói thầu.
09/08/2022 09:37
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu MS-04 Cung cấp cặp, sổ công tác cho huấn luyện AT-VSLĐ của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN NHÂN VĂN
22/07/2022 15:29
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
13/07/2022 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố KQMT gói thầu TV-08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
22/10/2022 09:02
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố KQMT gói thầu XL-03: Thi công các hạng mục khu kỹ thuật và hạ tầng kỹ thuật(trừ hệ thống thông tin liên lạc) với 1 nhà thầu tham gia.
21/10/2022 10:33
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố KQMT gói thầu XL-02: Thi công các hạng mục khu sinh hoạt với 1 nhà thầu tham gia.
21/10/2022 10:28
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố KQMT gói thầu MS-01: Cung cấp văn phòng phẩm và trang thiết bị văn phòng với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 16:09
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đăng tải TBMT MS-01: Cung cấp văn phòng phẩm và trang thiết bị văn phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 16:00
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm và trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác xây dựng và huấn luyện dự bị động viên năm 2022 với 1 gói thầu.
08/09/2022 17:19
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-05: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
31/08/2022 11:36
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-04: Tư vấn lập báo cáo đề xuất cấp phép môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Công nghệ mới/VKHCNQS
31/08/2022 11:32
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-03: Tư vấn khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
31/08/2022 10:58
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-02 Tư vấn khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
31/08/2022 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải TBMT MS-01: Cung cấp văn phòng phẩm và trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 16:00
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm và trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác xây dựng và huấn luyện dự bị động viên năm 2022 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 với 1 gói thầu.
08/09/2022 17:19
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-05: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
31/08/2022 11:36
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-04: Tư vấn lập báo cáo đề xuất cấp phép môi trường của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
31/08/2022 11:32
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-03: Tư vấn khảo sát địa chất của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
31/08/2022 10:58
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02 Tư vấn khảo sát địa hình của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
31/08/2022 10:54
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-06: Tư vấn lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
25/08/2022 15:59
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng kho vật tư, trang bị tổng hợp Kho K9/Cục Kỹ thuật/Quân khu 7 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 với 5 gói thầu.
09/08/2022 09:37
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu MS-04 Cung cấp cặp, sổ công tác cho huấn luyện AT-VSLĐ của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN NHÂN VĂN
22/07/2022 15:29
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
13/07/2022 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 184 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải 72 TBMT trong 65 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 34 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải 94 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bao giờ chờ đợi một người thật hoàn hảo, vì rằng, không có ai hoàn hảo cả, và vì rằng chỉ khi bạn yêu họ, họ mới trở nên hoàn hảo mà thôi! "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.