Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 57 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 68 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,39%, Xây lắp 40,35%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 207.307.642.951 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 203.875.919.594 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,39%, Xây lắp 40,35%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 207.307.642.951 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 203.875.919.594 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Bổ sung sân đường, cổng, tường rào, nhà đặt phòng sơn, lắp đặt trang thiết bị trạm SCTH/Bộ CHQS tỉnh Long An của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
05/08/2024 15:21
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng các hạng mục công trình Nhà kho Vật tư tham mưu, Kho hóa chất/Phân kho K8/Kho K9/CKT của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ PHÁT THỊNH
05/08/2024 15:17
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Bổ sung sân đường, cổng, tường rào, nhà đặt phòng sơn, lắp đặt trang thiết bị trạm SCTH/Bộ CHQS tỉnh Long An của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ TRƯỜNG KHÁNH
24/07/2024 10:25
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Bổ sung ụ chống nổ lây, sân đường nhà kho đạn vòm/Lữ đoàn 75 (loại 200 m²) của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC QUY HOẠCH XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
08/07/2024 16:15
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng các hạng mục công trình Bổ sung ụ chống nổ lây, sân đường nhà kho đạn vòm/Lữ đoàn 75 (loại 200 m²) của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG LÊ TUYÊN
08/07/2024 16:12
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng các hạng mục công trình Nhà kho Vật tư tham mưu, Kho hóa chất/Phân kho K8/Kho K9/CKT của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/07/2024 19:41
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Bổ sung sân đường, cổng, tường rào, nhà đặt phòng sơn, lắp đặt trang thiết bị trạm SCTH/Bộ CHQS tỉnh Long An của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/07/2024 19:39
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02: Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu công trình Bổ sung sân đường, cổng, tường rào, nhà đặt phòng sơn, lắp đặt trang thiết bị trạm SCTH/Bộ CHQS tỉnh Long An của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
05/07/2024 15:49
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02: Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng công trình Nhà kho Vật tư tham mưu, Kho hóa chất/Phân kho K8/Kho K9/CKT của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
05/07/2024 15:45
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TB-01: Cung cấp thiết bị, doanh cụ của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
03/07/2024 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Bổ sung sân đường, cổng, tường rào, nhà đặt phòng sơn, lắp đặt trang thiết bị trạm SCTH/Bộ CHQS tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC QUY HOẠCH XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
05/08/2024 15:21
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Bổ sung ụ chống nổ lây, sân đường nhà kho đạn vòm/Lữ đoàn 75 (loại 200 m²).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC QUY HOẠCH XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
08/07/2024 16:15
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng các hạng mục công trình Bổ sung ụ chống nổ lây, sân đường nhà kho đạn vòm/Lữ đoàn 75 (loại 200 m²).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG LÊ TUYÊN
08/07/2024 16:12
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-02: Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu công trình Bổ sung sân đường, cổng, tường rào, nhà đặt phòng sơn, lắp đặt trang thiết bị trạm SCTH/Bộ CHQS tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
05/07/2024 15:49
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-02: Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng công trình Nhà kho Vật tư tham mưu, Kho hóa chất/Phân kho K8/Kho K9/CKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
05/07/2024 15:45
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn, xây lắp thuộc công trình xây dựng, củng cố cơ sở kỹ thuật năm 2024 của Quân khu 7 (đợt 1) với 8 gói thầu.
25/06/2024 17:08
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu Cung cấp săm, lốp xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC ANH
19/06/2024 14:52
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố KQMT gói thầu Cung cấp săm, lốp xe ô tô với 2 nhà thầu tham gia.
15/06/2024 10:27
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Dự án Xây dựng kho vật tư, trang bị tổng hợp Kho K9/Cục Kỹ thuật/Quân khu 7 với 7 gói thầu.
12/06/2024 17:53
Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỒNG HIỆP TIẾN
12/06/2024 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Bổ sung sân đường, cổng, tường rào, nhà đặt phòng sơn, lắp đặt trang thiết bị trạm SCTH/Bộ CHQS tỉnh Long An của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
05/08/2024 15:21
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng các hạng mục công trình Nhà kho Vật tư tham mưu, Kho hóa chất/Phân kho K8/Kho K9/CKT của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ PHÁT THỊNH
05/08/2024 15:17
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Bổ sung sân đường, cổng, tường rào, nhà đặt phòng sơn, lắp đặt trang thiết bị trạm SCTH/Bộ CHQS tỉnh Long An của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ TRƯỜNG KHÁNH
24/07/2024 10:25
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Bổ sung ụ chống nổ lây, sân đường nhà kho đạn vòm/Lữ đoàn 75 (loại 200 m²) của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC QUY HOẠCH XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
08/07/2024 16:15
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng các hạng mục công trình Bổ sung ụ chống nổ lây, sân đường nhà kho đạn vòm/Lữ đoàn 75 (loại 200 m²) của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG LÊ TUYÊN
08/07/2024 16:12
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng các hạng mục công trình Nhà kho Vật tư tham mưu, Kho hóa chất/Phân kho K8/Kho K9/CKT của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/07/2024 19:41
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Bổ sung sân đường, cổng, tường rào, nhà đặt phòng sơn, lắp đặt trang thiết bị trạm SCTH/Bộ CHQS tỉnh Long An của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/07/2024 19:39
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02: Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu công trình Bổ sung sân đường, cổng, tường rào, nhà đặt phòng sơn, lắp đặt trang thiết bị trạm SCTH/Bộ CHQS tỉnh Long An của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
05/07/2024 15:49
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02: Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng công trình Nhà kho Vật tư tham mưu, Kho hóa chất/Phân kho K8/Kho K9/CKT của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
05/07/2024 15:45
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu TB-01: Cung cấp thiết bị, doanh cụ của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
03/07/2024 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 là chủ đầu tư của 57 TBMT, trong đó tự mời thầu 27 TBMT, đơn vị khác mời thầu 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 là chủ đầu tư của 116 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật, Quân khu 7 là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Gần mực thì đen, gần đèn thì sáng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh