Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 62,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 37,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 259.372.531.072 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 257.195.550.457 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 62,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 37,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 259.372.531.072 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 257.195.550.457 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ BẢO VIỆT
24/08/2026 17:04
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
24/08/2026 17:00
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TFC VIỆT NAM
24/08/2026 16:55
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thuyết minh dự toán thuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
27/07/2026 19:58
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập thuyết minh dự toán thuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TFC VIỆT NAM
27/07/2026 14:44
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ĐỊNH GIÁ AN DƯƠNG
21/07/2026 11:42
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển viễn thông
21/07/2026 11:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kế toán, Kiểm toán Việt Nam
29/11/2024 15:22
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm nội bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ số quốc gia, CÔNG TY CỔ PHẦN TMGS VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
07/10/2024 16:05
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố KQMT gói thầu Kiểm thử phần mềm nội bộ với 2 nhà thầu tham gia.
09/07/2024 10:04
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố KQMT gói thầu Kiểm toán độc lập với 7 nhà thầu tham gia.
09/07/2024 10:03
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao đăng tải TBMT Kiểm toán độc lập theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2024 14:30
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao đăng tải TBMT Kiểm thử phần mềm nội bộ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2024 14:26
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN EBIT
07/03/2023 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ BẢO VIỆT
24/08/2026 17:04
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
24/08/2026 17:00
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TFC VIỆT NAM
24/08/2026 16:55
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thuyết minh dự toán thuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
27/07/2026 19:58
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập thuyết minh dự toán thuê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TFC VIỆT NAM
27/07/2026 14:44
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ĐỊNH GIÁ AN DƯƠNG
21/07/2026 11:42
Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển viễn thông
21/07/2026 11:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao đã đăng tải 8 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Lãnh sự Bộ Ngoại giao có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hạnh phúc chỉ là một hồi trong vở kịch chung về đau khổ. "
Thomas Hardy
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.