Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.547.285.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.546.177.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.547.285.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.546.177.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sách về các văn bản quy phạm pháp luật liên quan đến đăng ký tổ hợp tác, hợp tác xã, liên hiệp hợp tác xã của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nhà in và thương mại Hải Đăng
22/11/2024 15:45
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn cá nhân thực hiện "Nghiên cứu thực trạng tổ chức cơ quan đăng ký kinh doanh và đề xuất giải pháp" của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH với 1 gói thầu.
22/11/2024 15:02
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải KHLCNT In ấn sách về các văn bản quy phạm pháp luật liên quan đến đăng ký tổ hợp tác, hợp tác xã, liên hiệp hợp tác xã của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH với 1 gói thầu.
12/11/2024 09:26
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng tài liệu tuyên truyền, hướng dẫn điện tử về sử dụng hệ thống báo cáo quản trị về đăng ký doanh nghiệp, hộ kinh doanh, hợp tác xã của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SKYMEDIA QUỐC TẾ
19/08/2024 10:24
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tài liệu tuyên truyền, hướng dẫn điện tử về sử dụng hệ thống báo cáo quản trị về đăng ký doanh nghiệp, hộ kinh doanh, hợp tác xã của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH với 1 gói thầu.
12/08/2024 14:23
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn cá nhân thực hiện "Nghiên cứu định tính phục vụ việc xây dựng Báo cáo hoàn thiện khung khổ pháp lý về cá nhân kinh doanh theo nhiệm vụ được giao tại Nghị quyết số 01/2024 của Chính phủ" của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Xuân Mai
13/05/2024 09:18
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn cá nhân thực hiện "Nghiên cứu định tính phục vụ việc xây dựng Báo cáo hoàn thiện khung khổ pháp lý về cá nhân kinh doanh theo nhiệm vụ được giao tại Nghị quyết số 01/2024 của Chính phủ". của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH với 1 gói thầu.
06/05/2024 15:35
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê chuyên gia thực hiện nhiệm vụ "Nghiên cứu kinh nghiệm xử lý vi phạm trong lĩnh vực đăng ký kinh doanh của một số nước trong khu vực" của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hoàng Thanh Tuấn
20/12/2023 10:14
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải KHLCNT Thuê chuyên gia thực hiện nhiệm vụ "Nghiên cứu kinh nghiệm xử lý vi phạm trong lĩnh vực đăng ký kinh doanh của một số nước trong khu vực" của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH với 1 gói thầu.
18/12/2023 16:54
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu điện tử của Cục Quản lý đăng ký kinh doanh giai đoạn từ năm 2017 đến hết năm 2019 của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ VIỆT NAM
21/11/2023 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH công bố kết quả gói thầu In ấn sách về các văn bản quy phạm pháp luật liên quan đến đăng ký tổ hợp tác, hợp tác xã, liên hiệp hợp tác xã.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nhà in và thương mại Hải Đăng
22/11/2024 15:45
CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn cá nhân thực hiện "Nghiên cứu thực trạng tổ chức cơ quan đăng ký kinh doanh và đề xuất giải pháp" với 1 gói thầu.
22/11/2024 15:02
CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đăng tải KHLCNT In ấn sách về các văn bản quy phạm pháp luật liên quan đến đăng ký tổ hợp tác, hợp tác xã, liên hiệp hợp tác xã với 1 gói thầu.
12/11/2024 09:26
CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH công bố kết quả gói thầu Xây dựng tài liệu tuyên truyền, hướng dẫn điện tử về sử dụng hệ thống báo cáo quản trị về đăng ký doanh nghiệp, hộ kinh doanh, hợp tác xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SKYMEDIA QUỐC TẾ
19/08/2024 10:24
CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đăng tải KHLCNT Xây dựng tài liệu tuyên truyền, hướng dẫn điện tử về sử dụng hệ thống báo cáo quản trị về đăng ký doanh nghiệp, hộ kinh doanh, hợp tác xã với 1 gói thầu.
12/08/2024 14:23
CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn cá nhân thực hiện "Nghiên cứu định tính phục vụ việc xây dựng Báo cáo hoàn thiện khung khổ pháp lý về cá nhân kinh doanh theo nhiệm vụ được giao tại Nghị quyết số 01/2024 của Chính phủ".
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Xuân Mai
13/05/2024 09:18
CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH công bố kết quả gói thầu Thuê chuyên gia thực hiện nhiệm vụ "Nghiên cứu kinh nghiệm xử lý vi phạm trong lĩnh vực đăng ký kinh doanh của một số nước trong khu vực".
- Nhà thầu trúng thầu: Hoàng Thanh Tuấn
20/12/2023 10:14
CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đăng tải KHLCNT Thuê chuyên gia thực hiện nhiệm vụ "Nghiên cứu kinh nghiệm xử lý vi phạm trong lĩnh vực đăng ký kinh doanh của một số nước trong khu vực" với 1 gói thầu.
18/12/2023 16:54
CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH công bố kết quả gói thầu Xây dựng Kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu điện tử của Cục Quản lý đăng ký kinh doanh giai đoạn từ năm 2017 đến hết năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ VIỆT NAM
21/11/2023 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sách về các văn bản quy phạm pháp luật liên quan đến đăng ký tổ hợp tác, hợp tác xã, liên hiệp hợp tác xã của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nhà in và thương mại Hải Đăng
22/11/2024 15:45
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn cá nhân thực hiện "Nghiên cứu thực trạng tổ chức cơ quan đăng ký kinh doanh và đề xuất giải pháp" của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH với 1 gói thầu.
22/11/2024 15:02
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải KHLCNT In ấn sách về các văn bản quy phạm pháp luật liên quan đến đăng ký tổ hợp tác, hợp tác xã, liên hiệp hợp tác xã của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH với 1 gói thầu.
12/11/2024 09:26
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng tài liệu tuyên truyền, hướng dẫn điện tử về sử dụng hệ thống báo cáo quản trị về đăng ký doanh nghiệp, hộ kinh doanh, hợp tác xã của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SKYMEDIA QUỐC TẾ
19/08/2024 10:24
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tài liệu tuyên truyền, hướng dẫn điện tử về sử dụng hệ thống báo cáo quản trị về đăng ký doanh nghiệp, hộ kinh doanh, hợp tác xã của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH với 1 gói thầu.
12/08/2024 14:23
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn cá nhân thực hiện "Nghiên cứu định tính phục vụ việc xây dựng Báo cáo hoàn thiện khung khổ pháp lý về cá nhân kinh doanh theo nhiệm vụ được giao tại Nghị quyết số 01/2024 của Chính phủ" của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Xuân Mai
13/05/2024 09:18
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn cá nhân thực hiện "Nghiên cứu định tính phục vụ việc xây dựng Báo cáo hoàn thiện khung khổ pháp lý về cá nhân kinh doanh theo nhiệm vụ được giao tại Nghị quyết số 01/2024 của Chính phủ". của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH với 1 gói thầu.
06/05/2024 15:35
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê chuyên gia thực hiện nhiệm vụ "Nghiên cứu kinh nghiệm xử lý vi phạm trong lĩnh vực đăng ký kinh doanh của một số nước trong khu vực" của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hoàng Thanh Tuấn
20/12/2023 10:14
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải KHLCNT Thuê chuyên gia thực hiện nhiệm vụ "Nghiên cứu kinh nghiệm xử lý vi phạm trong lĩnh vực đăng ký kinh doanh của một số nước trong khu vực" của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH với 1 gói thầu.
18/12/2023 16:54
Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu điện tử của Cục Quản lý đăng ký kinh doanh giai đoạn từ năm 2017 đến hết năm 2019 của chủ đầu tư CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ VIỆT NAM
21/11/2023 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN LÝ ĐĂNG KÝ KINH DOANH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người cao tuổi thường bị con cái lãng quên, và khi họ mất đi rồi mới biết trân trọng. Chỉ đến khi điều đó xảy ra, người ta mới cảm thấy hối tiếc biết bao, nhưng thời gian không thể quay ngược lại, mọi thứ đã không còn thay đổi được nữa. "
Điền Phản